Need captcha typers for UploadCaptcha.com

login panel CT vàp UT thu xem dc ko , dc thì của CT ko dc là thằng khác , mình nghĩ UT của thằng khác rồi , làm sao mà CT rate có 0.65 sáng mà nó dến 0.9 sáng , nếu chung thì rate phải chung chứ:binhsua163:

có ai thử chưa nào ..........................

Muốn biết thực hư thế nào thì chờ admin CT online rồi hỏi trực tiếp, mọi việc sẽ sáng tỏ thôi.

login panel CT vàp UT thu xem dc ko , dc thì của CT ko dc là thằng khác , mình nghĩ UT của thằng khác rồi , làm sao mà CT rate có 0.65 sáng mà nó dến 0.9 sáng , nếu chung thì rate phải chung chứ:binhsua163:

Không biết thì không nên log bậy, enter 1 phát coi chừng mất cả chì lẫn chài đấy

mình nghĩ nó là 1 dự án captcha mới, bỏ rate cao để thu hút mem, chứnếu của admin cũ thì trên web đã update thông tin rồi :binhsua163:

mình nghĩ 99,9% là của admin ct, vì chỉ có nó mới có all mail Admin Account (0,1% của hacker), và nó spam cùng 1 nội dụng chứ không gởi từng cái, sau thời gian trục trặc của nó + uploadcaptcha mới Reg 12/10/2012 thì khả năng là rất cao

cũng chưa chắc đâu bác, Vì thứ nhất là hồi lúc admin đã thông báo là có hacker xâm nhập nên chắc nó cũng đã có mail cũng từng men. Thứ 2 là nếu là do admin của CT thì admin đã thông báo thẳng lên site rồi chứ không có spam mail vậy đâu. Điều lạ là rate cao hơn site captchatypers.com

cũng chưa chắc đâu bác, Vì thứ nhất là hồi lúc admin đã thông báo là có hacker xâm nhập nên chắc nó cũng đã có mail cũng từng men. Thứ 2 là nếu là do admin của CT thì admin đã thông báo thẳng lên site rồi chứ không có spam mail vậy đâu. Điều lạ là rate cao hơn site captchatypers.com

Cứ từ từ đợi sang tuần sẽ có kết quả thôi bác , lúc trước bác không thấy cái thông báo CT ra đi một khi không trở lại ah, gần 1 tuần sau khi có thông báo được cho là của Hacker nhưng mà có thấy admin public thông báo gì đâu đằng này mới có 2 ngày, sau đó mới thấy cái Happy New Year rồi mới đây là up rates.

Mình đã mail và nhận được Reply của Admin upload rồi, mỗi người có một cách nghĩ khác mà

Về source web thì 2 thằng giống y nhau, có thể nói đây là anh em với CaptchaTypers và cách làm cũng giống nhau... tóm lại hỏi thẳng admin CaptchaTypers, ko đoán mò dc. Site còn rất mới, cận thận bị scam ID Panel !

Về source web thì 2 thằng giống y nhau, có thể nói đây là anh em với CaptchaTypers và cách làm cũng giống nhau... tóm lại hỏi thẳng admin CaptchaTypers, ko đoán mò dc. Site còn rất mới, cận thận bị scam ID Panel !

lão này nói chỉ phải , hỏi CT cho chắc ăn

Domain Name:Uploadcaptcha.com (visit site)
IP Address:198.154.112.22
Located near: Portland, Oregon (US)

No other sites hosted on this IP address.
Alexa Rank:higher than one million
Last Updated:2012-12-20

[h=3]Whois Record[/h]
Domain Name:Uploadcaptcha.com
Registrant:Vindo International Ltd.
Created:2012-12-10
Expires:2013-12-10
Updated:2012-12-11
Name Servers:DANA.NS.CLOUDFLARE.COM
JOSH.NS.CLOUDFLARE.COM
Registrar:INTERNET.BS CORP.
Whois Record:
Domain uploadcaptcha.comDate Registered: 2012-12-10Date Modified: 2012-12-11Expiry Date: 2013-12-10DNS1: dana.ns.cloudflare.comDNS2: josh.ns.cloudflare.comRegistrant Vindo International Ltd. Anonymous Customer Email:
@gmail.com Oliaji TradeCenter 1st floor 2345 Victoria Seychelles Tel: +248.2482234234Administrative Contact Vindo International Ltd. Laura Yun Email:
@vindohosting.com Oliaji TradeCenter - 1st floor 123456 Victoria Seychelles Tel: +248.32724Technical Contact Vindo International Ltd. Laura Yun Email:
@vindohosting.com Oliaji TradeCenter - 1st floor 123456 Victoria Seychelles Tel: +248.32724Registrar: Internet.bs Corp.Registrar's Website : http://www.internetbs.net/

theo m` nghĩ nếu thì bọn hacker chuyên nghiệp thì nó ko cần rườm rà gởi mail bảo ai muốn tạo panel thì reply đâu, hacker đã có đc toàn bộ thông tin thành viên của CT thì nó làm *** gì phải gởi mail cho tất cả thành viên bảo reply tạo tk nữa, còn nếu là bọn scam bình thường thì chúng ko đủ khả năng để có đc toàn bộ email thành viên của CT được, nếu nó là một dự án mới hoàn toàn thì ko bao giờ nó ngu ngốc đi làm lại cái web như CT đâu.
Túm lại thằng này là của CT 99.99% :D

mới tìm hỉu dc cái này share cho anh em nghiên cứu
[h=3]Upload Captcha Admin Panel Available[/h]

Upload Captcha Admin Panel Available . 24Hours Speed Upload Captcha Admin Panel .Payments Daily .Upload Captcha. Earn 20$ Per Day From Upload Captcha We Always Provide Genuine Upload Captcha admin Panel . We Also Provide Upload Captcha Admin Contact . From Admin Contact You Can Create Unlimited Admin Panel And Sell Upload Captcha Admin Panel .

Server Name : Upload Captcha
Server Speed : 24 Hours Super Fast
Rate : 0.90$ To 1.20$ = 1000 Entry
Payments : PAYPAL and LR. For Indians we will pay through Bank Tansfer. Admin Price : Contact Us
More Information : Full Fell Freely Contact Us. We Always Support Our Client.
Google Talk : [email protected]
Yahoo Messenger : [email protected]

Mobile : +8801965001930
đây là info ở http://pixtyper.blogspot.com/2012/12/upload-captcha-admin-panel-available.html

reply lại thư nó rồi mà chưa thấy hiện tượng gì. mình không phải mem CT cũng nhận dc cái này.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,597
Latest member
NHL0105

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week