Ask nên chạy ssh proxy qua trình duyệt hay proxifier

jx9200059

Banned
Verified
Reactions
196
MR
0.000
mình nên add ssh proxy 127.0.0.1 : 1080 vào proxifier để làm offer hay nên add thẳng vào trình duyệt firefox, như vậy cho mình hỏi tốc độ 2 cái có khác nhau ko , mình thấy add vào proxifier thì hơi bất tiện ở chỗ là trong quá trình làm off ko thể vào mmo4me dc vì đang xài IP US, định add vào trình duyệt mà sợ nó chậm hơn proxifier anh em giúp mình cái

mình nên add ssh proxy 127.0.0.1 : 1080 vào proxifier để làm offer hay nên add thẳng vào trình duyệt firefox, như vậy cho mình hỏi tốc độ 2 cái có khác nhau ko , mình thấy add vào proxifier thì hơi bất tiện ở chỗ là trong quá trình làm off ko thể vào mmo4me dc vì đang xài IP US, định add vào trình duyệt mà sợ nó chậm hơn proxifier anh em giúp mình cái
Dùng 2 trình duyệt tớ toàn dùng FF để fake IP còn lại thì dùng Chrome cho nhanh. Proxifier thì nó fake cả máy thì cậu vào mmo4me nó cũng nhận là IP US mà

Cậu có thể dùng Proxifier 3.2,và để 2 setting cho 2 trình duyệt,nếu cậu cần có thể teamview......mình hướng dẫn cho,chiến PTF ak?

Mình đặc biệt không làm PTF,không tranh miếng ăn của người khác,mặc dù lúc nào cũng có thể làm...........
Không như 1 số thể loại cứ cheat rồi nát rồi đói cả lũ,haizzzzzzzz

mấy bác pro thế ssh chậm thế mà vẫn chiến pft ngon lành :mad:

fake riêng trên từng ff để làm nhiều ác 1 lúc nhé tốc độ như nhau ff có phần nhỉnh hơn vì ko ảnh hưởng đến các hoạt động khác

PTF nó paid instant nên cheat là paid thôi ^^
Còn mình nói cheat là nhiều thể loại chứ k riêng PTF

đù PTF mà cheat được sao??? mà ko hiểu cái cậu nói cheat là paid là sao??? ko paid thì đâu có gọi là cheat!!! :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week