nên chọn Justcoin hay bx.in.th ?

chọn justcoin hay bx.in.th

• Total voters
    7

sangnguyen

Senior
Reactions
148
MR
0.034
không bjk post ở mục nào nên qua đay cho chắc ăn anh em bầu chọn nào :D
anh em cho vài cm nào :eek:

hjnh như ko pro nào quan tâm chó nghe 1 pro btc nói là bx dễ ăn scam :confused:

Justcoin mình có tao 1 tài khoản này mà ko bít chuyển str vào thế nào :(
vào deposit chọn stellar rồi copy Deposit address và Destination tag nhập hai cái đó khj bản chuyển str vào

Justcoin nhé, giao diện thân thiện, bắt mắt, rút được ngay lập tức, mình dùng bx rút phải đợi xác nhận nữa . Nãy k vào justcoin được nên dồn vào bx cho an toàn, giờ đang đợi nó chuyển về lại để cho vào justcoin đây, k ngủ được :(

Justcoin nhé, giao diện thân thiện, bắt mắt, rút được ngay lập tức, mình dùng bx rút phải đợi xác nhận nữa . Nãy k vào justcoin được nên dồn vào bx cho an toàn, giờ đang đợi nó chuyển về lại để cho vào justcoin đây, k ngủ được :(
chuyen tới chuyen lui vay mất free chjt nun ak

2 trang đó chuyển str qua lại nhau được hả bác. mình có str ở bx.in.th muốn chuyển qua just ào phần nào vậy bác. thanks

hjnh như ko dc nha phai send ve ví rồi mới dep qua dc nha

mà công nhận bên bx with lau thật moi thử with 1 phat

hoangtu858 cho minh xin YM vs
djduongpho19 nhé Bác
chuyen tới chuyen lui vay mất free chjt nun ak
Nãy dồn STR, lo bị cướp mất, mà lại k vào được Justcoin nên qua tạm bx, giờ được rồi thì mang về acc rồi chuyển qua Justcoin
2 trang đó chuyển str qua lại nhau được hả bác. mình có str ở bx.in.th muốn chuyển qua just ào phần nào vậy bác. thanks
Phải chuyển về acc Bác nhé :D

hôm bữa bị hacker lụm 10k trong juscoin :eek:

vote cho bà xã bx.in.th
do bạn bảo mất thôi =)) mình thì đăng nhập justcoin nó bắt thông qua mã dt =)) xacsnhaanj 2 mật khẩu đấy

do bạn bảo mất thôi =)) mình thì đăng nhập justcoin nó bắt thông qua mã dt =)) xacsnhaanj 2 mật khẩu đấy
cả 2 site điều có bảo mật 2 lớp có ai xác nhận jus with nhanh hơn bx ko ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week