nên đi làm ngân hàng nào

Về làm ở Huyện đi bác, dù sao làm công nhà nước vẫn sướng hơn làm tư nhân

đừng vào ngân hàng bợn ợ!!! vô đó ngồi trên đống tiền mà ko được sở hữu đau lắm!!! thà cứ ở nhà làm mmo có nhiêu xài nhiêu!!!!

Giờ còn có kén cá chọn canh nữa sao....
Chủ thớt giỏi vậy sao?

Sợ còn ko ngân hàng nào thèm nhận chứ đừng có ở đây mà "nên đi làm ở ngân hàng nào"...giờ ko có chuyện chọn lựa, có người phải làm trái ngành kia kìa.

Mình cũng nghe nói đi làm ngân hàng thì phải quen biết, ngoại hình khá,

Nếu cậu quen biết thì hỏi xem có thể chạy đc ngân hàng nào....

Last edited by a moderator:

Cần việc nào cứ gọi anh, dạo nầy bận vl ra :m082:

Ủng hộ bác chủ thớt thích làm gì thì làm, nghề gì mình thích thì mới làm lâu dài được. :binhsua50:

Giờ còn có kén cá chọn canh nữa sao....
Chủ thớt giỏi vậy sao?

Sợ còn ko ngân hàng nào thèm nhận chứ đừng có ở đây mà "nên đi làm ở ngân hàng nào"...giờ ko có chuyện chọn lựa, có người phải làm trái ngành kia kìa.

Mình cũng nghe nói đi làm ngân hàng thì phải quen biết, ngoại hình khá,

Nếu cậu quen biết thì hỏi xem có thể chạy đc ngân hàng nào....

Con ông cháu cha rồi! cần gì giỏi bạn :))

đậu má.......giờ còn kén chọn....thớt có biết bao nhiêu ae mong như thớt còn chả đc đây........vote cho ngân hàng...éo phải xoăn luôn..........cũng năm nay ra trường giống mình vãi.........ra làm ngoài còn tiếp xúc va chạm xã hội, chứ ở nhà làm mmo mãi cũng......:binhsua52:.......

ờ thì gà mờ thì nhờ xin là tốt nhất còn pro thì tự đi xin nghe nói ngân hàng mấy giờ thừa nhân lực :))

vẫn câu nói cũ, ở nhà làm mmo đi, sang năm thích đi đâu thì đi, mày tháng kiếm 3 đến 5k, thì cố mà kiếm làm ngân hàng kiếm vài tr nó khổ ra

Mình cũng mới ra trường . theo mình nghĩ thì ngân hàng chỉ có AGRIBANK với ngân hàng nhà nước là nhất thôi . Còn các ngân hàng như BIDV , vietcom.. đều khá khó khăn và tất cả ngân hàng đều phải thi ... . Nghề gì cũng là cái nghề mới ra trường có việc là ngon rồi . Có biết bao nhiêu người học xong ko có việc phải trái ngành , trái nghề còn lao động chân tay vất vả nữa :binhsua43:

mmo vài năm mở ngân hàng làm giám "bốc" rồi kêu mọi người vô làm thế có phải hay không :binhsua166:.

keke. bạn nên chọn gần nhà thì hơn, ở xa cho dù quen biết cũng chẳng lo được nhiều cho bạn đâu, biết đâu mai đây ông bác ông chú gì đó của thớt về hưu thớt lên chức đó thì khối người được nhờ rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom