Nên lắp đạng mạng nào là tốt nhất

Tại sao ? tôi dùng fpt 1 tháng 240 ngàn ... download các trang nước ngoài ~ 900Kb/s -> 1Mb/s . ADSL nhé ko phải cáp quang .
ậy ah em cũng FPT đứt cab mạng như rùa bò :p đã thế hiù chiều này nó bị điên, k vào maạng duoc, bua kia dut cab bao 2, 3 ngay moi ra gắng trong khi mìh nói là mình đang rất gắp, tìhn trạng này 1 lần nữa, hết năm nay em chuyển cab quang vietel nhu topic nói :)

ậy ah em cũng FPT đứt cab mạng như rùa bò :p đã thế hiù chiều này nó bị điên, k vào maạng duoc, bua kia dut cab bao 2, 3 ngay moi ra gắng trong khi mìh nói là mình đang rất gắp, tìhn trạng này 1 lần nữa, hết năm nay em chuyển cab quang vietel nhu topic nói :)
tùy bác down trang nước nào :D

Cáp bị đứt mạng nào cũng chịu ảnh hưởng cả bạn à. Vì là đường cáp chung mà.

VNPT Cáp quang :3 đứt cáp cũng chả hay + q.tâm :v

có ai dùng cáp quang FPT gói 270k ko , cho cái nhận xét với , tính lắp nó :)
Tùy vào nhu cầu dùng và chỗ bạn ở đường truyền nó thế nào, bạn nên tự trải nghiệm thôi hoặc nên nêu rõ chỗ bạn ở xem có ai ở cùng khu vực với bạn không, nếu có thì họ mới có thể góp ý chính xác cho bạn được.

có ai dùng cáp quang FPT gói 270k ko , cho cái nhận xét với , tính lắp nó :)
Mình đang xài gói lúc đăng ký là 6mb sau này nó tặng lên 8mb free . Giá 240 ngàn tính luôn vat ở kiên giang . Download trung bình 800Kb/s->900Kb/s ở nước ngoài , ở trong nước củng vậy nhưng ổn định hơn . Fpt là tốt nhất về giá rồi .
Mình xài adsl ko phải quang . Nhưng chắc cáp quang = giá thì củng thế thôi

Last edited:
đó là do có ng cắt cáp thôi b, đâu do FPT đâu
tránhx a FPT ra, nhan vien lam an thieu trach nhiem, chỉ có tổng đài là phục vụ tốth tui >.< mạngt ui 5Mb/s mà như shit vậy ak, lúc đo thấy5 Mb/s thiệt lúc k tới 2Mb/s noi chung là hận FPT thấux ướgn, dự l2 hếta ăm nay chuyển qua cap quang vinaphone

Mình đang xài gói lúc đăng ký là 6mb sau này nó tặng lên 8mb free . Giá 240 ngàn tính luôn vat ở kiên giang . Download trung bình 800Kb/s->900Kb/s ở nước ngoài , ở trong nước củng vậy nhưng ổn định hơn . Fpt là tốt nhất về giá rồi .
Mình xài adsl ko phải quang . Nhưng chắc cáp quang = giá thì củng thế thôi
mình xài adsl 270k dơwn mediafire thì thấy 1,5-1,7mb ko biết chuyển qua cáp quang cùng giá này như thế nào :confused:

mổi nhà mạng có ưu nhược điểm riêng. xem video mượt chưa chắc đã ngon, down nhanh chưa chắc đã mạnh. Muốn ngon thì cứ 50 Mbps mà fang, giá tầm 4 củ 1 tháng. Đảm bảo đứt 10 tuyến cáp quang vẩn vi vu.:D

Quang thì quang chứ bạn cảm thấy đang xài ổn định thì cứ giữ nguyên đi lỡ úp lên ko dc như mong muốn lại phiền nữa.
mới up kinh dị quá , trước đây test có 11-12mb :confused:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,533
173,709
Latest member
realkdsg

Most discussed of week

Most discussed of week

Back