Nên mua gì giáng sinh cho bạn gái mới quen^^

=)) tùy cơ ứng biến thôi , mà em nó có biệt cậu thix em nó không . Em nó lại gọi anh trai thì khổ cho cậu hehe.
mình cũng làm nhiều điều để em nó biết tình cảm của mình mà ko biết e nó có hiểu ko?

Vậy qua chỗ làm đó nhậu lại và Noel tèn tén ten :D

Cố gắng spam topic này cho tới tối nay . Đêm tặng bạn gái cậu và nói em ơi mọi người quan tâm tới chúng ta tới mấy nghìn lận hơn anh gõ cạp cha 1 tháng nữa =)) :D

mình thì bỏ công sức ra,đi thu thập toàn bộ ảnh của em nó,sau đó làm cho em nó 1 clip ảnh = proshow.tính ra cũng mất gần nửa tháng,vì còn cả thời gian học cách sử dụng nữa.vất vả vậy mà em nó chỉ cảm ơn mình mỗi câu.sau đó mình rủ tối đi chơi noel thì em nó lại kêu lạnh,đi cũng chả có gì mới đau đầu.:(

mình thấy mua mũ noel tặng hợp lí hơn, chứ qua quán e nhậu mà tặng gấu thấy sao đó, tặng gấu thì nên ở khung cảnh khác như cv, cafe thì hợp lí hơn.

mình thấy mua mũ noel tặng hợp lí hơn, chứ qua quán e nhậu mà tặng gấu thấy sao đó, tặng gấu thì nên ở khung cảnh khác như cv, cafe thì hợp lí hơn.
bạn cố gắng rủ em nó đi ra chỗ nào đó tặng gấu xong hẵng nhậu

ăn mặc cho bảnh! kiếm cái xe đẹp đưa e đi chơi rùi ăn uống nhẹ tý... chọn chỗ có nhạc ( nhẹ ) 1 món quà ý nghĩa chỉ cần 1 bông hồng + 1 con teddy xịn ( chắc mấy yêu cầu này dân mmo thừa sức)
máu nữa thỳ quất thôi!

mình thì bỏ công sức ra,đi thu thập toàn bộ ảnh của em nó,sau đó làm cho em nó 1 clip ảnh = proshow.tính ra cũng mất gần nửa tháng,vì còn cả thời gian học cách sử dụng nữa.vất vả vậy mà em nó chỉ cảm ơn mình mỗi câu.sau đó mình rủ tối đi chơi noel thì em nó lại kêu lạnh,đi cũng chả có gì mới đau đầu.:(
Thái độ của bạn nử ấy chảnh chẹ quá...Đã thích nhau thì 2 người chạy lòng vòng củng thấy ấm áp,cũng đủ vui rồi....!!!
Còn về gấu của mình thì chỉ thích chụp ảnh...!!! tới chổ nào ẹp ẹp phang ngay vài tấm, rồi cùng đi ăn,dạo qua nhà thờ....đến tập 2 thì bắt đầu alo và nhập bọn cùng với tụi bạn
Quà thì mình đã tặng trước cái váy rồi ^^
Chốt hạ : Về nhà em ngủ (nhưng ngủ riêng..em ấy ngủ vs mama :( )

ba con sâu, a xài e thích -_-

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week