Ask Nên mua Iphone hay Ipad làm off IOS

Mua 3g làm j đâu wifi đc r
Dùng làm off lúc nào cũng để ở nhà thì wifi là ok rồi.
Nhưng mua về để sử dụng, mang đi làm, mang đi du lịch v.v... nữa thì có sim vẫn ngon hơn :D Mua cái sim data chuyên dụng cho iPad về tha hồ xài :D

Dùng làm off lúc nào cũng để ở nhà thì wifi là ok rồi.
Nhưng mua về để sử dụng, mang đi làm, mang đi du lịch v.v... nữa thì có sim vẫn ngon hơn :D Mua cái sim data chuyên dụng cho iPad về tha hồ xài :D
Đang dùng bản 3g và chưa 1 lần bỏ sim vào:oops:

Có con em có cái Ipad 4 wifi Black 16 GB hàng LL/A. Rất ngon mà em ấy biết xài nhưng ko rành giá cả. Em giới thiệu bác ưng thì cafe gọi là.

Trước giờ toàn chiến bluestack, nay có con ipad air 2, có bác nào dạy e chuyển qua làm IOS với không ạ :(.
Chân thành cảm ơn

có thằng bạn bán cái ipad 2 giá 2 tr. định mua về tập tành ios
Có sự phụ nào nhận mình không :oops:
lên đây lập topic chắc sẽ có người nhận thôi, mình đc ng ta dạy cho làm ko có sự đồng ý của ng đó nên ko dạy lại đc cho ng khác

Ipad nha bạn, mình đang 3 em ipad 1 em iphone, và thấy ipad làm nhanh và offer hỗ trợ nhiều hơn, nếu đà nẵng anh em chém gió

có app ios nào làm kiếm paypal hay giftcard cho tơ chơi với anh em mmo thân thương

PM quá trời sư phụ mà hông ai nhận hết trơn, bùn dễ sợ.
nhận thì có thể nhận bạn, nhưng phải hỏi lại cái ng dạy mình đã, với lại IOS giờ tìm ra admin để theo làm cũng khó lắm chả ai tuyền mem, muốn solo thì phải mua acc =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,496
173,671
Latest member
cavoidelltin

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom