Help Nên Mua MP5 hay ThemaPoster và template của chúng?

autohoi123

Newbie
Reactions
7
MR
0.000
Mình đang định mua 1 cái autopost cho nó đỡ cơ cực, chứ dùng autopost free thì nản, mình không biết nên lựa chọn ThemaPoster hay MP5 nữa, vì chưa có kinh nghiệm dùng cái này, bạn nào biết chia sẻ chút kinh nghiệm giùm.
Hơn nữa, mình định là sau khi mua autopost sẽ mua hoặc xin luôn Template cho cái autopost.
Vậy xin hỏi nên mua loại nào, hình như trên mạng chủ yếu share template của MP5, MP4 là chủ yếu, còn Themaposter dạo này đang nổi lên dữ dội, các bạn thử so sánh xem tại sao Themaposter dạo này lại hot lên như vậy trong khi nó ra đời có khi lại chưa được bao lâu. Mình nghe nói Themaposter dùng đỡ lỗi forum hơn MP5 thì phải? Có thông tin cho rằng sắp tới Thema sẽ còn vượt captcha nữa
Mọi người cùng thảo luận nhé.

Last edited by a moderator:
Thema:
Ưu:
+auto nhanh, mạnh hơn MP5 30%
+quản lý bài viết dễ dàng, ko cần phải add bài viết = tay
+Giúp newbie check site(kiểu site, dead or live) và username good
+nhiều tiện ích mở rộng, như hẹn giờ, baner host
Nhược:
+Đắt lòi kèn
+Hay phát sinh lỗi vụn
+mất thời gian thích nghi
+Add lại user bị ban lâu và mất thời gian
+quản lý temp phức tạp, lâu lâu chó thì tự dưng mất temp or nghịch dại combine 2 section với nhau (đã dính)
MP
Ưu:
+rẻ hơn thema
+có tool quản lý thay UID username nên thay cực nhanh, giúp spammer bớt time
+temp xuất thành file tạo cảm giác chắc chắn, ko lo bị mất, ghi xóa thêm bớt cũng khá nhanh và nhàn
+auto liên tục
+giao diện cổ điện nhưng sexy hơn thema
Nhược:
+Lắm lỗi vặt
+Post kém và nhiều lỗi hơn thema 1 chút
+Ko thể check site
+phải add tay từng bài, vì ko thể trực tiếp chạy từ file TXT ( có ai có tools convert nhanh ko :(()

Oa rảnh quá làm bài này cho bạn, nhìn bài này theo khía cạnh spammer mình chọn MP ^^

Last edited by a moderator:
Thema:
Ưu:
Nhược:
+Đắt lòi kèn
+Hay phát sinh lỗi vụn
+quản lý temp phức tạp, lâu lâu chó thì tự dưng mất temp or nghịch dại combine 2 section với nhau (đã dính)
MP
Ưu:
+rẻ hơn thema
+temp xuất thành file tạo cảm giác chắc chắn, ko lo bị mất, ghi xóa thêm bớt cũng khá nhanh và nhàn
+auto liên tục
Nhược:
+Lắm lỗi vặt
+Ko thể check site
+phải add tay từng bài, vì ko thể trực tiếp chạy từ file TXT ( có ai có tools convert nhanh ko :(()

Oa rảnh quá làm bài này cho bạn, nhìn bài này theo khía cạnh spammer mình chọn MP ^^

Thik cái sế xỳ đó =))

Thema:
Ưu:
Nhược:
+Đắt lòi kèn
+Hay phát sinh lỗi vụn
MP
Ưu:
+rẻ hơn thema
+auto liên tục
Nhược:
+Lắm lỗi vặt
+Ko thể check site

MP có add đựoc file từ txt mà :|. Nếu muốn có thể mở file mpsp đã lưu = notepad để xem cáu trúc lưu file của mp mà.

MP có add đựoc file từ txt mà :|. Nếu muốn có thể mở file mpsp đã lưu = notepad để xem cáu trúc lưu file của mp mà.
mình cũng mở rồi, nhưng nó thêm UID với cài phần nữa, nếu ko có tool convert thì ko thể thêm được, cái này mình ko biết chắc tại nood quá :p

đắt vật vã
ế có khi bản mới này tính năng lại mạnh ấy chứ nhỉ, chắc chậm nhất là tháng nữa sẽ ra mắt thôi

Vừa đọc bên 4rum của nó. Ngày 11/07 mới ra. User cũ ko bị thu thêm $

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week