Help Nên tham gia AM Coaching hay IM Coaching

Khoai

Junior
Reactions
64
MR
0.048
em dự định tham gia khóa học AM Coaching của anh Tỉnh nhưng còn hơi ngại vì số tiền 2tr ko phải là nhỏ http://www.amcoaching.net/all-membership/
sau khi search google thì em tìm thấy khóa học IM Coaching của bác Hùng marketing, học phí chỉ có hơn 800k thôi http://hungmarketing.net/im-coaching/

vậy em xin hỏi các bác đã từng tham gia những khóa học này rồi là nên tham gia cái nào ạ
giữa chất lượng và giá thì nên chọn cái nào ạ

.Kiếm dc tiền hay không là do bạn nữa.Tiền nào của nấy.Tôi chọn thì cả 2.:)

Học AM coaching đi , theo link đăng ký mình trả lại 100% tiền ref cho (600k) như z là bạn chỉ đóng học phí 1tr4 thôi.

Ráng học và thành nghề để còn kiếm $, còn nếu k có $ đóng học thì pm mình sent video cho mà học free
Làm Affiliate ai cũng như bạn này thì chết :) chưa gì đã share free rồi , đến quyền tôn trọng bản quyền người khác còn không có thì không biết định theo Affiliate kiều gì . bạn có thể share ngầm nhưng không ai biết, chứ viết để người khác biết thì nên xem lại mình.

Làm Affiliate ai cũng như bạn này thì chết :) chưa gì đã share free rồi , đến quyền tôn trọng bản quyền người khác còn không có thì không biết định theo Affiliate kiều gì . bạn có thể share ngầm nhưng không ai biết, chứ viết để người khác biết thì nên xem lại mình.
Tham gia thành viên chắc chắn sẽ có nhiều lợi ích hơn, chắc anh Tỉnh cũng có tính đến chuyện này! :D

Tham gia thành viên chắc chắn sẽ có nhiều lợi ích hơn, chắc anh Tỉnh cũng có tính đến chuyện này! :D

Cái gì cũng có giá của nó. Tài liệu thì có thể tìm chia sẻ free, thậm chí phần mềm hay chia sẻ tìm bản crack cũng không khó . Cái đáng tiền ở đây là support , email hỏi han và cộng đồng hỗ trợ . Ai tham gia MMO , nhất là như trong forum nay , khoản học hỏi với nhau là vô cùng quan trọng

Học AM coaching đi , theo link đăng ký mình trả lại 100% tiền ref cho (600k) như z là bạn chỉ đóng học phí 1tr4 thôi.

Ráng học và thành nghề để còn kiếm $, còn nếu k có $ đóng học thì pm mình sent video cho mà học free

share cho mình với ,ko có $ đóng học phí :binhsua46:

2 khóa học đều OK hết, ở mỗi khóa học điều có cái hay của nó. Khóa học anh Tỉnh thì các bạn nhận được nhiều Bonus hơn:d

tôn trọng bản quyền của tác giả khoá học đi bạn, ngoài ra nếu chưa đc sự đồng ý cậu không được phép trả 100% tiền ref, thân

em dự định tham gia khóa học AM Coaching của anh Tỉnh nhưng còn hơi ngại vì số tiền 2tr ko phải là nhỏ
2 Khóa học đều rất tốt bạn à.Nếu có thể thì tham gia 2 khóa học càng tốt.Còn ko thì chọn khóa học anh Tỉnh vì khóa học chuyên sâu đầy đủ hơn,và còn nhận rất nhiều công cụ có bản quyền mà giá trị hơi bị to..
Nếu bạn muốn đăng ký giá rẻ thì đăng ký qua link aff của mình,sau 30 ngày thì mình sẽ trả lại cho 400k,mình chỉ xin 200k commision thôi.(dành cho khóa học anh Tỉnh)
Còn nữa mình sẽ tặng kèm theo bonus:Thesis2.0+Genesis+20 child theme của genegis....
Nếu bạn có nhu cầu thì reply lại hay email cho mình gmail: erickun92

Không biết có cao thủ Aff nào ở đây không,hay lại tung hô nhau lừa newbie không biết nữa :|
Mình thấy chương trình này rất khó,phải thứ gì thực sự người ta cần thì mới có tiền,chứ không kiếm được bên ngoài rồi lại vào đây tung hô nhau để lừa newbie thì thật là chán

Không biết có cao thủ Aff nào ở đây không,hay lại tung hô nhau lừa newbie không biết nữa :|
Mình thấy chương trình này rất khó,phải thứ gì thực sự người ta cần thì mới có tiền,chứ không kiếm được bên ngoài rồi lại vào đây tung hô nhau để lừa newbie thì thật là chán
Cái ni very khó.Không thích hợp cho mì ăn liền và không giành cho ai không đam mê và cần cù.

send cho mình cái video đi bạn
mail: [email protected]

cảm ơn pác nhiều nhé

Bạn sent video cho mình đi. Cảm ơn bạn nhiều lắm. Email: [email protected]

Quy trình Cho newbie kiếm dc tiền online

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week