Suggest Nên tước bỏ chức vụ trail mod của mmome334 vì thấy không phục

Status
Not open for further replies.

chautinhtri

Senior
Reactions
87
MR
0.000
TÌnh là thấy bạn này có đăng topic share ebook cho mọi người http://mmo4me.com/threads/cs-3-thu-nhap-on-dinh-voi-adsense-youtube.199354/unread, mình cũng vào comment để lại email để đc share và nhiều người cũng làm như mình những chắc k ai được share, thiết nghĩ trail mod mà làm ăn kiểu này thì chán quá, ai thích ủng họ trail mod này thì ủng hộ mình k thích nhé, pm yaho hỏi thì chỉ được câu trả lời là do mạng hư, hỏi xin thì im thin thít, k nói gì. nói chung là chán , thôi từ chức đi bạn nhé

TÌnh là thấy bạn này có đăng topic share ebook cho mọi người http://mmo4me.com/threads/cs-3-thu-nhap-on-dinh-voi-adsense-youtube.199354/unread, mình cũng vào comment để lại email để đc share và nhiều người cũng làm như mình những chắc k ai được share, thiết nghĩ trail mod mà làm ăn kiểu này thì chán quá, ai thích ủng họ trail mod này thì ủng hộ mình k thích nhé, pm yaho hỏi thì chỉ được câu trả lời là do mạng hư, hỏi xin thì im thin thít, k nói gì. nói chung là chán , thôi từ chức đi bạn nhé
cậu nóng tánh thế người ta đã share free + nói lý do là mạng hư rồi để lúc khác người ta inbox ko được à
(mà dạo này mạng sida thật)

Upvote 0
Chào bạn!

Việc share hay ko share là quyền cá nhân mỗi người, việc @mmome334 có việc bận hay do lý do gì đó chưa share bạn ko thể trách người khác được. Mình thấy bạn comment xin share cũng chỉ mới vào hôm qua, người ta chia sẽ không nhận được gì mà còn bị nói thì mình thấy ko hay lắm. Rãnh rỗi hay có điều kiện thuận lợi người ta mới share, mới comment xin share ko dc share pm yh bắt buộc người khác share cho bạn, ko dc share thì bạn quay sang chỉ trích theo bạn thì có hay không nhỉ?

Như lời bạn nói "mình cũng vào comment để lại email để đc share" còn đây là trong topic bạn comment
Cho mình xin 1 cái nhé dauan_neptune_10

Hình như có lẽ hơi mâu thuẫn.

Bạn nên xem lại bạn trước khi chỉ trích ai đó bạn nhé. Việc share hay không share( share hoặc chưa được share.....) là do cá nhân người share và cần có thời gian để người ta share cho bạn bạn nhé!

Upvote 0
cậu nóng tánh thế người ta đã share free + nói lý do là mạng hư rồi để lúc khác người ta inbox ko được à
(mà dạo này mạng sida thật)

mình đã inbox rồi nhé nhưng không được mới phải add yahoo pm nhé

Upvote 0
Chào bạn!

Việc share hay ko share là quyền cá nhân mỗi người, việc @mmome334 có việc bận hay do lý do gì đó chưa share bạn ko thể trách người khác được. Mình thấy bạn comment xin share cũng chỉ mới vào hôm qua, người ta chia sẽ không nhận được gì mà còn bị nói thì mình thấy ko hay lắm. Rãnh rỗi hay có điều kiện thuận lợi người ta mới share, mới comment xin share ko dc share pm yh bắt buộc người khác share cho bạn, ko dc share thì bạn quay sang chỉ trích theo bạn thì có hay không nhỉ?

Như lời bạn nói "mình cũng vào comment để lại email để đc share" còn đây là trong topic bạn comment

Bạn nên xem lại bạn trước khi chỉ trích ai đó bạn nhé. Việc share hay không share( share hoặc chưa được share.....) là do cá nhân người share và cần có thời gian để người ta share cho bạn bạn nhé!
Mình thấy ai không hay thì mình phản đối thôi đã làm mod thì phải khác, những trail mod kiểu này trước khi lên làm mod thường tạo nhiều danh tiếng cho mình bằng cách giúp đỡ share này nọ nhưng thực chất muốn tạo cái hư danh đẻ được mọi người coi trọng thôi chư đâu có tâm đâu mình k thích người này làm mod

Upvote 0
Chào bạn!

Mình không ép ai phải share chỉ là thái độ người ta qua 1 vài phép thử của mình là mình thấy họ không nên làm mod , inbox rồi không rep mình, yahoo thì trả lời 1 câu là mạng hư bạn có nản không

Upvote 0
Vãi trial :confused: trial mà bựa vậy chắc lên pri còn bựa gấp bội :p

Upvote 0
nói thật, có share gì cũng phải từ từ, kiểu như người ta nợ cậu vậy, thấy cái topic hơn 35 page, nếu mọi người đều làm giống bạn thì ...
p/s lần sau chắc ko ai dám share gì nữa quá, chậm trễ tí là bị chỉ trích o_O

Upvote 0
Mod hay là mem cũng là người thôi cậu à.
Mình thấy chuyện này ko có gì cả đâu cậu chủ thớt :)
Ngược lại thích hay ko thích là quyền của cậu. Dẹp topic này đi cậu :D
"Sống trong đời sống, cần có một tấm lòng"

Upvote 0
Mình cũng đã đc share từ bạn tmod này :)
Cái gì cũng nên từ từ nhé bạn, đã đc share free thì chờ thôi, chứ có phải bạn mua hay sử dụng dịch vụ gì của người ta đâu mà đòi hối thúc ?
Vấn đề chả có gì to tát, ko phải do thái độ hống hách hay gì, càng ko phải scam nên thấy cái title của topic là ko hợp lý chút nào
Nói chung là thớt hơi bị vớ vẩn và mình trái ngược với ý kiến thớt 180 độ

Upvote 0
1. Bạn ấy nói mạng hư thì bạn nên đợi vài ngày nữa xem sao chứ sao lại mất kiên nhẫn vậy? ngta báo mạng hư một phát là bạn lên forum phản ánh luôn mà ko cho ngta một thời gian
2. "Trial"
3. Khi ngta lập topic share ebook free nghĩa là ngta ko nhận được cái gì cả. Nếu họ lừa đảo bạn thì họ cũng ko đc gì. Mà họ còn mất thời gian + danh tiếng.

Upvote 0
vấn đề ở đây là cậu đi "xin" tut chứ không phải cậu đi "mua", nếu cậu mua mà mod không send cho bạn thì mới có vấn đề để nói ,còn share thì họ thích share cho ai thì tuỳ thuộc vào họ

Upvote 0
Mình nghĩ trong lúc nóng giận, thiếu bình tĩnh, kiễn nhận nên thớt mới lập topic.

Vì đây là topic share free, và cũng có người đã nhận được Ebook, nên cậu kiên nhẫn chờ đợi thêm 1 thời gian. Hãy coi đây là 1 thử thách về độ kiên nhẫn, bạn sẽ quý trọng món quà mà Tmod mmome334 mạng lại cho bạn hơn ;).

Close topic luôn nhé vì thấy không cần thiết!

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,502
173,684
Latest member
manh234

Most viewed of week