Request Nên withdraw PP về ngân hàng nào để không bị hold tiền và bắt giải trình

haylangnghe

Verified
Reactions
184
MR
0.000
tình hình là thấy nhiều bác withdraw PP về SCB toàn bị hold tiền và bắt giải trình (e cũng bị 1 lần khá đau, rất mất time). Vậy e lập topic này để mạn phép hỏi các bác là nên with về ngân hàng nào là tốt nhất và không có phiền phức về vụ hold tiền và giải trình. Hiện tại e đang chuẩn bị with về VCB số tiền lần nào cũng tầm 1k hoặc lớn hơn tí, các bác vào cho ý kiến cái. Thank các bác nhiều

VCB , ACB , Đông Á . Ba ngân hàng này ngân hàng nào cũng được mà

Bank nào cũng đc , né sacombank ra! hihi
VCB , ACB , Đông Á , Viettinbank - mấy bank này mọi người dùng nhiều nè!

tình hình là thấy nhiều bác withdraw PP về SCB toàn bị hold tiền và bắt giải trình (e cũng bị 1 lần khá đau, rất mất time). Vậy e lập topic này để mạn phép hỏi các bác là nên with về ngân hàng nào là tốt nhất và không có phiền phức về vụ hold tiền và giải trình. Hiện tại e đang chuẩn bị with về VCB số tiền lần nào cũng tầm 1k hoặc lớn hơn tí, các bác vào cho ý kiến cái. Thank các bác nhiều
Sacombank thì có nghe vụ hold và bắt giải trình còn mấy bank khác thì chưa.
Bác with đi rồi lên đây báo tin vui cho anh em mừng với nhá.

mấy bác toàn viết tắt sacombank là SCB nhỉ trong khi SCB lại là tên viết tắt của ngân hàng khác :eek:

Bank nào cũng đc , né sacombank ra! hihi
VCB , ACB , Đông Á , Viettinbank - mấy bank này mọi người dùng nhiều nè!
VCB , ACB , Đông Á . Ba ngân hàng này ngân hàng nào cũng được mà
Max Nằm trong khoảng bao nhiêu thì được bác? 800-900 ko có vấn đề gì chứ bác?:):)
Các bác cho e hỏi về ACB ngoài wift code thông thường là ASCBVNVX thì e muốn nhập wift code của chi nhánh ở thành phố thì tìm ở đâu vậy bác?

Các bác cho e hỏi về ACB ngoài wift code thông thường là ASCBVNVX thì e muốn nhập wift code của chi nhánh ở thành phố thì tìm ở đâu vậy bác?
SWIFT CODE chỉ có 1 dành cho mỗi loại Ngân Hàng, không có SWIFT CODE chi nhánh bạn. ACB >> ASCBVNVX là đúng rồi

Ko cần thiết . Về swift code của trụ sở chính của bank thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,483
173,659
Latest member
bettingworldi9be

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week