thì ít nhất cũng 80% chứ sao lại 50% :( cái này đâu phải bux host đâu tiền ít mà click lại hiếm

Trời!!! 500% tính theo giá ref lúc up hay chưa up? chung quy lại vẫn là 50% số tiền kiếm được của ref thôi mà. Để con số 500% thì ko phải câu ref là gì.

Thẳng thắn ra mới làm ăn lâu dài đc chứ.

Last edited by a moderator:
tớ khuyên cậu RB 80% đi k thì k ai chịu 50% đâu dc ít mà từ từ cũng ok thui 1 người 20% và nhìu người thì ngon :)

tớ khuyên cậu RB 80% đi k thì k ai chịu 50% đâu dc ít mà từ từ cũng ok thui 1 người 20% và nhìu người thì ngon :)

Thanks thiện ý đóng góp của bạn. Thế còn phí PP và công sức/thời gian mình tổng hợp lương cho mọi ng nữa chứ? Mức chiết khấu mình tính 50% là khá hợp lý và có thể hợp tác lâu dài được. Chưa tính là ai click đủ ngày trong tuần BN thêm 30% là đc 80% rồi còn gì

Trời!!! 500% tính theo giá ref lúc up hay chưa up? chung quy lại vẫn là 50% số tiền kiếm được của ref thôi mà. Để con số 500% thì ko phải câu ref là gì.

Thẳng thắn ra mới làm ăn lâu dài đc chứ.

thế bạn đang RB cho ref theo giá mem free hay là mem up?? bạn mới đang là người ko rõ ràng đó. mặc dù người ta ghi là RB 500% nhưng người ta vẫn ghi số $ nhận đc trên 1 click. còn bạn thì bao nhiêu??

fix lại tí nhé, RB mỗi 28 click (1 tuần) và sẽ RB vào CN của mỗi tuần, nếu chưa đủ thì cộng dồn qua tuần sau

---------- Post added at 03:37 AM ---------- Previous post was at 03:08 AM ----------

up cho 1 ngày mới, nhiều mem mới vô ủng hộ :binhsua166:

upppp 1 phát trước khi đi ngủ, mong sáng dậy thấy có bác ủng hộ :D bạn bluesea click ads ik, sao dk xong rồi để đó thế

có bạn dk dưới link ref của mình chưa có báo danh đây này, vô xác nhận đi bạn ơi

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week