xưa giờ ăn đc của Neo đúng 2 $ là out tới h lun
chắc giờ kiếm vốn wa neo !:binhsua25:

User: binbin121212
Cho xin 0.1$ vì đã click hơn 20 ads cam.

Như chúng ta đã biết thì Neobux đã giảm giá click xuống 10 lần, từ 0.01$ >> 0.001$/ads, chỉ bằng 1 minisite. Giá click giảm, quãng cáo tăng, nhìn chung thì thành viên chịu thiệt... Nhưng uy tính về thanh toán và sự mình bạch thì... NeoBux vẫn luôn dẫn đầu....

Kiếm Tiền Trên Mạng Với NeoBux 2012

Hướng dẫn từng bước kiếm tiền trên mạng với neobux:

Neobux là website kiếm tiền với hình thức paid to click ( kiếm tiền với hình thức click quảng cáo ) uy tín nhất hiện nay. Hôm nay mình xin hướng dẫn các bạn từng bước kiếm tiền online ở neobux cũng như chiến thuật thuê rent ref để các bạn có thể bắt đầu bước chân vào con đường MMO (Make Money Online)
- Giá 1 click: 0.001$ – GOLDEN : 0.01$
- Giá 1 click từ ref: 0.005$ – GOLDEN : 0.01$
- Số quảng cáo mỗi ngày: 5+ – GOLDEN : 15+
- Số tiền tối thiểu để rút: 2.00$
- Thời gian trả: Instant
Tối thiểu rút 2$ lần thứ nhất, 3$ lần rút thứ hai, cứ tiếp tục đến lần thứ 9 trở đi là 10$. Có nghĩa là khi trong tài khoảng đạt mức tối thiểu rút bạn có thể đề nghị rút tiền.

Sau khi yêu cầu rút tiền, bạn sẽ được nhận ngay.
Hướng dẫn từng bước đăng kí và bắt đầu kiếm tiền với neobux

Bạn nhấp vào đường link này:
neobux.com/?r=khangneovip

Giao diện của neobux khi đó sẽ như hình
sau đó bấm register ở góc phía trên và điền thông tin như sau :
•Username: Nhập tên đăng nhập
•Password: Nhập mật khẩu
•Password confirmation: Nhập lại mật khẩu y như trên
•Email: Nhập địa chỉ email đang dùng của bạn
•Alertpay/paypal Email: Nhập địa chỉ email của bạn dùng để đăng ký alertpay/paypal
Nếu bạn chưa có thì hướng dẫn lập tài khoản ngân hàng onlineAlertpay tại đây hoặc ngân hàng Paypal tai đây
•Birth Year: Nhập năm sinh của bạn (vd: 1984)
•Image Verification: Nhìn mẫu hình gồm chữ và số ở phía dưới, nhập vào ô trống
Đánh dấu vào dòng I declare to have read, understood,
and accepted the terms of service.

Nhấn continue lúc này Neobux sẽ gửi email cho bạn để kích hoạt tài khoản, đây là email mà bạn đã nhập ở trên
Kiểm tra email và copy đoạn code comfirmation có dạng 100705206DHGJK023FAJKJH445 paste vào ô Validation code
•Image Verification: Nhìn mẫu hình gồm chữ và số ở phía dưới, nhập vào ô trống
•BẤM FINISH REGISTRATION để hoàn thành, lúc này bạn đã đăng ký thành công và có thể bắt đầu kiếm tiền với trang web neobux
HƯỚNG DẪN KIẾM TIỀN VỚI NEOBUX
Bạn vào trang neobux.com bấm login để đăng nhập vào trang neobux
•Username: Nhập tên đăng nhập
•Password: Nhập mật khẩu
•Second password: Để trống
•Verification Code: Nhập lại dòng chữ như hình
•Bấm LOGIN để đăng nhập
Giao diện khi đăng nhập thành công như hình

• Bấm vào dòng chữ View Advertisements để bắt đầu kiếm tiền .

click vào khung hình chữ nhật rồi click tiếp nút tròn đỏ để xem. Links đó sẽ mở ra trang mới, bạn xem trong vài giây khi nhìn phía trên góc trái kế logo neobux thấy dòng chữ Advertisement validated! $0.001 +1 credited in your account. Là bạn đã xem thành công và nhận được $0.001. Lúc này có thể đóng lại và tiếp tục vào trang neobux để click các ô vuông tiếp theo . 1 ngày neobux có 10 đến 20 ô vuông như vậy . Sau khi bấm hết bạn nhấn F5 để load lại trang bạn sẽ thấy số tiền bạn đã kiếm được ở góc trên . Khi bạn có đủ 2$ thì rút tiền về ngân hàng
Như vậy cứ mỗi ngày bạn vào click 1 lần nó sẽ có 15=>20… quảng cáo để bạn click . Mỗi click bạn nhận được 0,001$ =>VD; 20 quảng cáo thì dc 0.02$ nếu bạn click đều đặn trong 30 ngày thì tui sẽ sent 0.6$ để bạn làm vốn thuê 3 ref click cho bạn có tiền . Sau đó bạn có thể tìm thêm nhiều trang khác tương tự neobux rồi cũng tiến hành click hàng ngày như vậy.
Vài web uy tín như bux-matrix.com , iconbux.com , … nhưng neobux vẫn là web uy tín nhất !
•Chú ý: Xem lần lượt từng link một và phải xem hết tất cả các link để được nhận hoa hồng từ mỗi link do người bạn giới thiệu click. Một tháng không click tài khoản sẽ bị xóa vĩnh viễn.
Chỉ được đăng kí 1 nick neobux duy nhất , nếu ko bạn sẽ bi khóa tài khoản vĩnh viễn, dù bạn làm thế nào cũng ko qua mặt được neobux đâu !
Nếu các bạn click đều trong 30 ngày thì tui sẽ payment vào tài khoản của bạn 0.6 $ để làm vốn thuê ref kiếm lợi nhuận !
Nhanh tay lên nhe các ban: bấm vào

neobux.com/?r=khangneovip
để tiến hành ngay nhé
Chúc Các Bạn Kiếm Được Thật Nhiều Tiền Từ NeoBux !

C
ó gì không hỉu thì gửi mail ngay cho mình, nhất định mình sẽ trả lời...
[email protected]

Last edited by a moderator:
Nếu các bạn click đều trong 30 ngày thì tui sẽ payment vào tài khoản của bạn 0.6 $ để làm vốn thuê ref kiếm lợi nhuận !
Nhanh tay lên nhe các ban
------------------------------------
Balance acc neobux này có thể pay sang Balance acc neobux khác sao bạn

Mình chơi đợt solo mà nó vẫn ban không lý do, chán bỏ luôn vì làm ăn quá đê tiện, nhắc lại thấy ức chế :binhsua38: 2 tháng kích tay mà nó nỡ

Kiếm tiền trên mạng, một nghề trong thời đại Thương mại điện tử. Ngày nay có rất nhiều site hiện đang hoạt động. Chỉ cần vào google là có thể tìm được hàng trăm site như vậy. Tuy nhiên để lựa chọn cho mình một site kiếm tiền hiệu quả và quan trọng hơn là phải bỏ ra nhiều thời gian mà gặp phải các site scam (lừa đảo). Xin đóng góp thêm site có thể kiếm tiền không thua gì site Neobux đó là Incrasebux đây là trang kiem tiền uy tín có mặt từ năm 2008 cùng năm với Neobux.Người chơi PTC nói chung và incrasebux nói riêng cần có một sự kiên trì nhẫn nại trong thời gian dài, không phải cứ click được vài ba ngày là có ngay thu nhập, mà trước hết người chơi cần phải có định hướng ngay từ đầu chấp nhận không có thu nhâp trong 1-2 tháng đầu nhưng khi đã kiên trì click quảng cáo hàng ngày có một số vốn và đạt đến một cấp nhất định(hay muốn nhanh hơn là đầu tư vào nó một ít vốn) thì những tháng sau đó chỉ còn ngồi mà đếm tiền.Đọc đến đây nếu ai xác đình mình không đủ kiên nhẫn đi đến cùng thì nên đóng trang này lại, nhưng khi các bạn đã đọc đến đây thì chắc hẳn không phải là người dễ dàng bỏ cuộc.Và nếu bạn là người có chút ích thời gian rãnh rỗi thì tại sao không thử sức mình với Incrasebux

Còn chờ gì nữa, các bạn hãy tham gia ngay hôm nay. Vào đăng ký:

Hình thức đăng ký rất đơn giản, các bạn xem hình ảnh minh họa dưới đây:

Và sau khi login vào, bạn nhấn vào cái vòng tròn màu đỏ chổ có chữ "Surf Ads" để click các site quảng cáo :

Và đây khu vực để các bạn click ads kiếm tiền :

*Các bạn kéo thanh trượt qua phải xuất hiện chấm mau xanh thì click vô đợi ống thời gian chạy hết là nhận được tiền

Sau khi bạn có đủ số tiền là 2$, bạn có thể yêu cầu rút tiền (cashout), tuy nhiên nếu bạn chưa upgrade thì bạn phải chờ đến 30 ngày làm việc thì bạn mới rút tiền được. Có một cách bạn có thể rút tiền được ngày là bạn chỉ cần Upgrade acc 3.5$ thì ngay lập tức số tiền bạn muốn rút sẽ có ngay trong tài khoản của mình (Đối với trang này Bạn hoàn toàn có thể yên tâm là sẽ chắc chắn rút tiền ra được). Có 1 điều cần lưu ý là bạn chỉ có thể rút ra được số tiền bằng 150% số tiền bạn nạp vào cho nó (ví dụ: bạn upgrade Acc số tiền là 3.5$ thì bạn sẽ được rút tối đa là 3.5$*1.5= 5.25$. Nếu muốn tiếp tục rút tiền thì bạn chỉ có cách upgrade acc và sau đó mới có thể rút tiếp. Nếu đủ các điều kiện đó thì chỉ cần nhấn lệnh Cashout thì lập tức sẽ có tiền ngay trong tài khoản của bạn)

Quan trọng đây là trang uy tín, bạn có thể đặt niềm tin để đầu tư update account được!
Chúc bạn thành công!

Tổng quan về Incrasebux:

-$0.007 cho mỗi quảng cáo
-$0.004 cho mỗi quảng cáo ref click
-Mỗi ngày có 5 quảng cáo cho bạn click
-Thanh toán Alertpay,Paypal
-Yêu cầu thanh toán khi tài khoản được $2 hoặc hơn

Luật của site incrasebux:
- Phí thanh toán:
+ 10% qua Alertpay
+ 4% qua Paypal
+ Ngoài ra còn thanh toán qua: Hoopay và Routepay (mình không thanh toán qua 2 hình thức này nên không biết phí là bao nhiêu).

- Số tiền nhận được tối đa so với số tiền mình đầu tư vào site là 150%: Max= (((số tiền đầu tư) * 150%) + 5$) - số tiền đã nhận.
Ví dụ: upgrade account 3.5$. Thì max= (3.5 * 1.5) + 5$ = 10.25$. Như vậy lãi sẽ là 10.25 - 3.5 = 6.75.

- Thuê ref trang này rất lợi khi bạn đã upgrade account (ref trang này click rất đều hầu như không ngày nào bỏ click) mình chủ yếu là thuê ref để chiến site này.

- Giá thuê ref:
+ Standard member: 0.5$/tháng
+ Verify member: 0.43$/tháng
+ Paid member: 0.4$/tháng
+ Premium member: 0.4/tháng
+ Chiến thuật thuê ref: bạn nên gia hạn ref 90 ngày để giảm được 20% giá thuê.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week