earthtitan666

Verified
Reactions
124
MR
0.001
Chat with me via Skype
Đối với minijob mình đã làm khá nhiều nên bạn nào có thắc mắc gì cứ liên lạc với mình qua yahoo nhé mình sẽ cố gắng giúp hết sức có thể
[email protected], Mình tên Giang ^.^

Mình khuyên các bạn nên chơi minijob của neobux vừa làm được offer ma vừa có thể kiếm tiền bằng click , nhưng nêu làm cách của mình nên reg account nhé các bạn và ĐẶC BIỆT lưu ý không được click 2 acc cùng 1 máy không sẽ bị suppended ngay mình đã từng bị 2 lần khi thấy nó ra nhiều job ngon ~ 33cent/1job nên reg nhiêu acc rồi làm và chẳng may click bừa cho vui mấy add còn sót lại kết quả ngay lập tức bị suppended :(

Mình trân trọng thông báo tới các bạn ... bạn nào đã từng có nick neobux mà muốn Ref lại cho mình thì các bạn cần lưu ý không được log 2 acc vào cùng 1 máy trong vòng 24h ... để tránh mọi điều đáng tiếc xảy ra :|

Chào các bạn vì có rất nhiều bạn thắc mắc về cách làm minijob trong neobux nên hôm nay mình sẽ post bài hướng dẫn về cách làm .
Trước hết để làm nhiều jon hơn và an toàn bạn vào topic này xem nhá http://mmo4me.com/showthread.php?80...ua-choi-neobux-vao-day-choi-roi-cung-vao2ngay
Bạn nên đăng ký một acc mới để làm minijob ở đây .
Đây là những gì mình kiếm được từ neobux trong 20 ngày và payment proof.

Trong phần 1 này mình sẽ hướng dẫn cụ thể cách làm Minijob- Goolge search ( 2-5 cent) lưu ý với các bạn là không phải job nào cũng là google search mà mỗi job một khác nhé.Lúc đầu làm bạn sẽ phải qua trainning mode tức là làm đúng 4 task rồi mới làm chính thức để có tiền, ở đây mình làm lâu rồi nên không có cái hinh trainning mode cho các bạn xem nữa.Một chú ý là nếu bạn dùng hotpot shield để làm thì khi ấn goolge lên nó sẽ hởi hotpot shield tracking khi đó bạn chọn No/ Cancel.
Đây là 1 job phổ biến và dễ của minijob neobux.

Làm tiếp tục cho đến hết rồi submit task bạn đã có tiền vào tài khoản.
Chúc các bạn kiếm được nhiều tiền nhé.

Last edited by a moderator:

wintin

Banned
Reactions
210
MR
0.000
bạn ơi sao ở chỗ % , của bạn là 100% , của mình nó chỉ ghi là % vậy ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,971
176,448
Latest member
proxydancuxoay

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week