chimcanhcut

Senior
Reactions
1,637
MR
0.348
không hiểu mấy bác chơi thế nào mà phán khiếp thế....mình đang chạy thằng này đây...200ref bình quân mỗi thắng bi giờ thu 50-60$ từ ref chưa kể làm off nhé.nếu mún có lãi ở thằng này thì khuyên bạn nên up nên gold member nhé.
đầu tư 140$ nhé.up gold mất 90$,40$ thuê 200ref 10$ để phòng cho việc thay những con ref lởm.nói chung tháng đầu tiên sẽ lãi k đáng kể.và thu nhập sẽ ổn định từ tháng thứ 2 còn cóa kiếm ăn đc hay k thì còn tùy vào chiến thuạt củ bạn thui.vs lại thằng này bi giờ nó cũng đang có nhìu đổi mới vd như có thêm phần làm offer.còn về uy tín thì chắc khỏi phải bàn rùi nhé....off của nó nếu chịu khó thì cũng kiếm đc 2-5$ a day đó bạn...thế nhé nếu nói đầu tư vào 1 trang PTC nào đó thì mình sẽ chọn neobux đầu tiên...uy tín chính là điểm đầu tiên cần sét đến đó bạn.
Quá pro, pro quá up cái proof cho ae tham khảo đi nào... nói được thì làm được nha

QuocAnh

Hero
Verified
Reactions
308
MR
0.000
Chat with me via Skype
neobux hiện tại giống như 1 cái bánh chia cho nhiều người, ai đến trước thì được phần trước

Bạn đến sau, cho dù có nhiều tiền đi nữa cũng không có cái để ăn

gaconss

Hero
Reactions
255
MR
0.006
không hiểu mấy bác chơi thế nào mà phán khiếp thế....mình đang chạy thằng này đây...200ref bình quân mỗi thắng bi giờ thu 50-60$ từ ref chưa kể làm off nhé.nếu mún có lãi ở thằng này thì khuyên bạn nên up nên gold member nhé.
đầu tư 140$ nhé.up gold mất 90$,40$ thuê 200ref 10$ để phòng cho việc thay những con ref lởm.nói chung tháng đầu tiên sẽ lãi k đáng kể.và thu nhập sẽ ổn định từ tháng thứ 2 còn cóa kiếm ăn đc hay k thì còn tùy vào chiến thuạt củ bạn thui.vs lại thằng này bi giờ nó cũng đang có nhìu đổi mới vd như có thêm phần làm offer.còn về uy tín thì chắc khỏi phải bàn rùi nhé....off của nó nếu chịu khó thì cũng kiếm đc 2-5$ a day đó bạn...thế nhé nếu nói đầu tư vào 1 trang PTC nào đó thì mình sẽ chọn neobux đầu tiên...uy tín chính là điểm đầu tiên cần sét đến đó bạn.

Úi . Nick bạn mới reg năm 2013 mà phán nghe như thánh ấy nhỉ ;)) . Mình chơi neobux từ năm 2008 - cái lúc mà neobux vẫn 0.01$/click & 0.005$/ref/click cho standard member mà chưa thấy ai không up gold mà có lãi như bạn cả :-?? . Bạn là thánh neobux rùi =)) .

TruongVuongIT

Junior
Reactions
84
MR
0.000
Thuê có 200 ref mà một tháng thu được 50-60$ ak, chém gió xuyên lục địa :binhsua53:

chibinguyen9x

Banned
Reactions
12
MR
0.000
Úi . Nick bạn mới reg năm 2013 mà phán nghe như thánh ấy nhỉ ;)) . Mình chơi neobux từ năm 2008 - cái lúc mà neobux vẫn 0.01$/click & 0.005$/ref/click cho standard member mà chưa thấy ai không up gold mà có lãi như bạn cả :-?? . Bạn là thánh neobux rùi =)) .

SR bạn nhá...mình cũng chơi PTC từ 2008 và 2 trang mình chơi đầu tiên là neobux và onbux(cam rùi) nhé...vì sau đó cóa 1 số vấn đề nên nghỉ...đừng nghĩ chỉ có bạn là dân nâu năm nhé.

Tình hình là mình chơi thằng neo này cách đây tầm hơn tháng nâng cấp gold rồi và có ý định chơi lên ultimate vì thấy tụi tây chiến khá lắm
Nhưng thực tế thì sau khi mua dc 300RR mình up lên gold từ ngày 12/1 đến bây giờ mình lúc nào cũng canh me mua ref nhưng chưa thể mua thêm dc
Do đo ý định đầu tư lớn của mình đành bỏ
THật đúng là Neo bó tay nó lúc nào cũng bảo hok có sẵn ref thuê

Tình hình là mình chơi thằng neo này cách đây tầm hơn tháng nâng cấp gold rồi và có ý định chơi lên ultimate vì thấy tụi tây chiến khá lắm
Nhưng thực tế thì sau khi mua dc 300RR mình up lên gold từ ngày 12/1 đến bây giờ mình lúc nào cũng canh me mua ref nhưng chưa thể mua thêm dc
Do đo ý định đầu tư lớn của mình đành bỏ
THật đúng là Neo bó tay nó lúc nào cũng bảo hok có sẵn ref thuê
Mua ref của nó phải dùng thủ thuật cứ mua manual thì hem bao giờ sắm nổi, chỉ mua được mấy ref bot thoai.....

minhsunguyen91

Verified
Reactions
719
MR
0.000
Call me! Call me! Follow me on Facebook

Sao mọi người ko ai chơi, ko đầu tư như người ta mà biết người ta nói thật hay chém. Mình thì mình thấy là bạn này nói thật, 200ref kiếm 50-60$ 1 tháng tính ra là rất đúng thực tế. Nếu phân tích kĩ ra
60$/tháng <=> 2$/ngày <=> 200 click của 200 ref ( vì bạn này đã up gold ) <=> Avg là 1 => khá dễ đạt được, mình nghĩ với AVG 1 thì chỉ cần quản lí ref ở mức bt là bạn có thể đạt được.
Tối đa 200 reg sẽ click 800click/ngày <=> 8$/ngày. Bạn này kiếm trung bình 2$/ngày từ ref cũng là bt, sao các bác ko chơi thử rồi nói mà ném đá nhau kinh thế.
Mình cũng mới chơi lại nó từ tháng 10/2012, hiện giờ mình cũng mới đầu tư vào nó, tuy nhiên chỉ với mức nhỏ để thăm dò tìm ra chiến thuật hợp lí nhất.

Sao mọi người ko ai chơi, ko đầu tư như người ta mà biết người ta nói thật hay chém. Mình thì mình thấy là bạn này nói thật, 200ref kiếm 50-60$ 1 tháng tính ra là rất đúng thực tế. Nếu phân tích kĩ ra
60$/tháng <=> 2$/ngày <=> 200 click của 200 ref ( vì bạn này đã up gold ) <=> Avg là 1 => khá dễ đạt được, mình nghĩ với AVG 1 thì chỉ cần quản lí ref ở mức bt là bạn có thể đạt được.
Tối đa 200 reg sẽ click 800click/ngày <=> 8$/ngày. Bạn này kiếm trung bình 2$/ngày từ ref cũng là bt, sao các bác ko chơi thử rồi nói mà ném đá nhau kinh thế.
Mình cũng mới chơi lại nó từ tháng 10/2012, hiện giờ mình cũng mới đầu tư vào nó, tuy nhiên chỉ với mức nhỏ để thăm dò tìm ra chiến thuật hợp lí nhất.

Tâm trạng vãi bạn ạ..@@ mấy tên ms chơi k nói...mấy tên bảo chơi từ năm 2008 mà còn bảo là mình chém...k bít mình chém hay ai đó quá gà...
200ref của mình nó như thế này:ref click 1,4-3,x ref thấp hơn cho die hết rùi.trung bình tổng số click/ref là 1,8 a day
lấy 1,8*0,01*200*30=108$/tháng - 40$ mua>>>=68$(nhưng k hỉu sao mình đc cóa 54$ ms đểu)
chơi neo cần có chiến thuật thuê ref hợp lý.cần bít ref nào giữ,ref nào die và gia hạn ref thế nào cho chuẩn....bla...bla
và 1 điều nữa mình khuyên nên chơi neo nếu chiến PTC vì động thái của neo rất tốt,nó đã nâng cấp và cập nhật thêm nhìu tính năng mói
như offer>>>tương lai sẽ rất tốt....nếu tính riêng chỉ làm offer neo thì ngày cũng đc 2-5$ nhé...(tất nhiên tùy cách của bạn nữa)

imiss86

Verified
Reactions
165
MR
0.001
Chat with me via Skype
probux chơi mất dạy thật , vẫn click đều đều hằng ngày + mua ref trên mỗi 1 máy mấy tháng nay , đến khi được kha khá tiền quyết định rút về LR thì báo 1 câu xanh rờn "YOUR ACCOUNT HAS BEEN SUSPENDED"

You have violated our terms of service.

1.4 Only one account per computer is allowed to view advertisements. If more than one account in a single computer view advertisements, all of those accounts will be permanently suspended.

caokeu299

Junior
Reactions
28
MR
0.000
các bác cho em hỏi tý.mình rút tiền từ neobux thì bao giờ mới nhận được tiền vậy.vào trong chõ history thì thấy ghi "You have been paid!" rồi mà đã thấy nhạn được tiền đâu chứ :(

SR bạn nhá...mình cũng chơi PTC từ 2008 và 2 trang mình chơi đầu tiên là neobux và onbux(cam rùi) nhé...vì sau đó cóa 1 số vấn đề nên nghỉ...đừng nghĩ chỉ có bạn là dân nâu năm nhé.

Bạn gửi qua inbox cái proof của bạn với cái acc đấy mình xem thử nhé ;)) . Thời đại bây giờ nhiều trẻ trâu ngồi chém gió lắm nên khó mà tin được ;)) .

không biết post bài ở đây có được không mong các mod thông cảm. :)
các bác cho em hỏi tý,em rút tiền từ Neobux về PP rồi mà mãi trả nhận được tiền gì cả,em xin hỏi các bác xem PP của mình có cần phải veri thì mới rút được tiền từ Neobux hay là không cần?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,964
176,438
Latest member
Zhouju19

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week