Neobux không login được mấy ngày qua ! Có ai vào được không ! minh định đang kí ref nhưng không login được !

Mấy ngày nay login bình thường hà bạn ơi. Chỉ có hôm nay hơi dỡ dỡ ương ương. Chắc do lễ nên ngẽ mạng thôi.

---------- Post added at 04:56 PM ---------- Previous post was at 04:11 PM ----------

Hôm nay quả là một ngày tuyệt vời. Mới có thêm 14 mem ủng hộ mình nữa rồi. HIHIHI :binhsua17:

---------- Post added at 06:55 PM ---------- Previous post was at 04:56 PM ----------

Hihi, không phai 13 người mà là có tới 26 người ủng hộ mình hôm nay, thật la may mắn. :binhsua17::binhsua17:

Up buổi tối cho anh em tham khảo danh sách ref mới update của mình đây. Hôm nay bội thu rồi. :binhsua17::binhsua17:

You: 43 =
Your referrals: 0
đã click trên 30 chờ RB ....

Bạn click chưa đủ 30ads bạn ơi. Mỗi ngày mình chỉ nhận được tiền từ 4 quảng cáo màu vàng của bạn thôi. Bạn cứ yên tâm khi nào đủ 30ads mình refback liền.
Mình chụp hình cho bạn tham khảo đây:

1. Neobux vào bình thường mọi lúc mọi nơi (ko hiểu sao 1 số bạn lại bảo ko vào đc nhỉ?)
2. Quan trọng. Mình đã nhận đc tiền. Ko hề gửi mail hay ticket admin:

view.php

Với mình, hiện tại Neobux & M&J vẫn là số 1. Hi hi!
Thanks Neobux

ID: khachuy275
LR: U1520364
AP: [email protected]
yahoo: doom_lucifer27

Thank bạn đã ủng hộ! Tối nay mình sẽ gửi bonus cho bạn!

---------- Post added at 02:16 PM ---------- Previous post was at 12:24 PM ----------

Update danh sách mới hôm nay đây! Mới nhận thêm 2 sự ủng hộ nữa. Thank các member!:binhsua17:

Last edited by a moderator:
Up lên cho anh em ủng hộ tiếp thôi!

---------- Post added at 06:51 PM ---------- Previous post was at 05:35 PM ----------

Hôm nay ít ai ủng hộ òy. Up cho buổi tối đây. Mong được nhiều anh em ủng hộ hơn nữa!!

Đã ref
ID: phampvh
PP: chữ kí
Bạn check giùm nhé. À mấy ads khác bạn có nhận được ko, nếu ko nhận được thì khỏi click cho đỡ mất công.

Last edited by a moderator:
Đã ref
ID: phampvh
PP: chữ kí
Bạn check giùm nhé. À mấy ads khác bạn có nhận được ko, nếu ko nhận được thì khỏi click cho đỡ mất công.

Mình chỉ nhận được tiền từ các ads màu vàng thôi. Mình nhận được username của bạn rồi.

Mình đã gửi Bonus cho bạn rồi nhé! Sắp tới mình có đầu tư thêm 1 site, chế độ refback rất cao, nhớ ủng hộ mình nhé.

Thank you!

---------- Post added at 01:30 PM ---------- Previous post was at 11:40 AM ----------

Mấy hôm nay ít anh em ủng hộ rồi. Up lên mong cho anh em ủng hộ thêm thôi. :binhsua41:

Hình như FPT cấm ip Neobux rùi mình đã test thử 2 máy dùng mạng FPT đều không vào được, mịa làm 4 ngày rùi không click. Mấy thằng FPT này ức chế thật. Chắc chuyển sang dùng cáp quang vịt teo quá, hiện đang xài cáp quang FPT

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week