Trước mnhf có 1 acc neobux, đã cashout vài lần, nhưng do log in quên tắt fake nên acc bị lock, giờ mình thay acc mới, nhưng paypal mình add mail vào acc cũ, các bạn có kinh nghiệm bảo làm vậy được không?Vì mình có mỗi acc paypal nên lên đây hỏi xem có phải tạo acc paypal mới ko vậy các bạn? paypal giờ thì hay limit quá trời@@
thanks

coladua

Junior
Reactions
126
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
không phải paypal dễ limit mà do những người xài paypal quá lạm dụng thui họ đăng nhập nhiều acc trong 1 ip hoặc đăng nhập paypal nhiều ip khác nhau nên nó nghi ngờ thì limit chứ mình xài hoài có bị gì đâu paypal nó có qui định bạn cứ đọc kỹ thì không bào giờ bị limit vì người việt nam mình hay lạm dụng nên nó mới limit thui

Trymmo2013

Senior
Reactions
559
MR
0.000
Chat with me via Skype
bạn cho hỏi mình mới chơi neo 1 thời gian, mới đc 0.5$ :confused: bjo mà ref cho bạn và click. vậy có phạm rule ko ?? no ban luôn cả 2 acc ko nhỉ

LongSeo

Banned
Reactions
46
MR
0.000
bạn cho hỏi mình mới chơi neo 1 thời gian, mới đc 0.5$ :confused: bjo mà ref cho bạn và click. vậy có phạm rule ko ?? no ban luôn cả 2 acc ko nhỉ

Có luôn bạn ơi ^^ phải bỏ acc 30 ngày k chiến thì mới tạo acc khác đc --- còn k reset modem đăng ký = IP mới chắc sẽ sống ý kiến mình là vậy :p:p:p:p:p:p:p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week