ncxn

Hero
Reactions
2,244
MR
0.000
hiện tại tính đâu tư thuê ref, nhưng do mới chơi chưa biết gì nhiều nên chỉ thuê thử 3ref xem thế nào. vậy mấy bác cho hỏi sau khi thuê xong 3 con đó rồi mình làm gì tiếp theo, vì mình thấy trong trang quản lý thì hk có con nào click hết, avg thì hk có số nào, có phải là tại nó hk click hay là do mình mới thuê nên nó hk click ????

Nói chung hên thì trúng con nó sống, xui thì gặp con ngủm , cong vừa hên vừa xui thì đạp phải con sống vật vờ vài ngày rồi ngủm-> cho nên tình trạng của bạn là bình thường.

knight209

Junior
Reactions
67
MR
0.000
Follow me on Facebook
tui cũng hk biết nữa, tại mới thuê tầm 30p thôi
Nói chung hên thì trúng con nó sống, xui thì gặp con ngủm , cong vừa hên vừa xui thì đạp phải con sống vật vờ vài ngày rồi ngủm-> cho nên tình trạng của bạn là bình thường.

LongSeo

Banned
Reactions
46
MR
0.000
nhưng mình hôm vào được hôm không...đang sắp nản ko muốn chiến site này nữa :(

2 3 bửa nay đúng là Neo đang update Noel nên có khi vào k đc - đừng vội nản bạn àh ^^ !!! - Còn muốn cùng chiến thì Ref mình nek` hướng dẫn tận tình !!! Hjhj

Click Here !!!

MrGame

Banned
Reactions
602
MR
0.000
ủa tại sao nerdbux mình vừa thuê 5ref thì nó click liền, còn thằng neobux với thằng probux thì chả con nào click @@
thằng neobux nó đứng thử top 50 của nhiều người truy cập nhất nên 1 ngày ko biết bao nhiu người mới rồi cũ ref ko click là bình thường

anhlinh

Banned
Reactions
15
MR
0.000
ref trong ptc đều là bot của ad hết nhé AVG cao hay thấp đều do ad site đố quyết định . Hầu như mấy site như neobux với probux hiẹn nay đều có AVG thấp riêng probux dao động từ 1 - 2 ( thường là 1.5 là ngon lắm rồi ) :)

tuankuul

Senior
Solutions
1
Reactions
103
MR
0.454
Probux bây giờ AVG thấp lắm nhé,đừng có lao vào thuê ref,khuyên thật lòng đấy.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,964
176,441
Latest member
lamviec2024y

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week