Trymmo2013

Senior
Reactions
559
MR
0.000
Chat with me via Skype
giờ không nói nữa là cách tốt nhất nếu muốn tìm hiểu bất cứ gì tốt nhất họ tự tìm hiểu và tự đầu tư :D

taodai2304

Newbie
Reactions
2
MR
0.122
-mới đầu tư 30$ vào visa mà mới rót vào neo 10$ mua 40rep~8$ dư 2$ quản lý mà mới có 24 chú click trong 3 ngày có những chú mới click có 4/3 ngày còn lại 16 chú chưa click phát nào. k biết có lãi k nhỉ có bác nào quân sư e k :D

rip bác. đã đổ tiền vào 1 cách vô ích.
10$ có 200k sao phải xoắn. cũng chỉ như đập vào 10 điểm lô thôi mà. nhưng mh thích kiểu quản lý hại não như vầy. tăng tư duy chiến thuật kinh doanh có thể giúp ích cho mh vì mh là dan kinh tế :D nói chung chắc k lỗ được.hehe
p/s: nơi nào có niềm tin nơi đó có con đường!!!

10$ có 200k sao phải xoắn. cũng chỉ như đập vào 10 điểm lô thôi mà. nhưng mh thích kiểu quản lý hại não như vầy. tăng tư duy chiến thuật kinh doanh có thể giúp ích cho mh vì mh là dan kinh tế :D nói chung chắc k lỗ được.hehe
p/s: nơi nào có niềm tin nơi đó có con đường!!!
bác cũng vui tính ghê ha. e mờ như bác chơi đầu đít nhanh hơn.

chủ yếu chơi xem kiếm được hay k mới đầu tư thêm. chứ nghĩ như bác thì vào dd này làm gì :D cái gì chả mất học phí mới khôn được!
Mua ít 1 loại dần những ref xấu bạn ạ. mua nhiều thì trong đó có những con xấu con tốt là đúng thôi. với lại bạn mua ref ở standard mà ko gia hạn 90 or 240 ngày mình nghĩ lãi không đáng kể đâu, thậm chí là ko có :rolleyes:. bỏ tiền ra để học cũng đúng thôi mà thấy thế nào ấy. gấp gáp quá :confused:

darkcodemp4

Senior
Reactions
316
MR
0.517
Người đi trước nói sẽ lỗ > lao đầu vào đầu tư > khôn ra
Khôn gì chứ khôn kiểu bỏ tiền ra mua này mình chẳng chơi, thà đập vào site khác ngon hơn, lợi nhuận rõ ràng hơn, lựa chọn nào thông minh tự biết nhé :D

Khôn gì chứ khôn kiểu bỏ tiền ra mua này mình chẳng chơi, thà đập vào site khác ngon hơn, lợi nhuận rõ ràng hơn, lựa chọn nào thông minh tự biết nhé :D
Không hoàn toàn như vậy đâu bạn, không phải ai cũng lỗ. thực tế thì vốn của neobux quay vòng, những ai đầu tư thất bại tiền đó sẽ trả cho người thành công. vậy nên Có người thành công với nó thì sẽ có người phải thất bại với nó. Chứ nếu ai cũng bại dưới neobux thì nó đóng cửa lâu rồi. làm gì có ai chơi.

Angelpapa

Newbie
Reactions
16
MR
0.000
Neobux install tại sao em cashout nó lại báo ": Hiện nay có quá nhiều yêu cầu cashout ... xin vui lòng thử lại sau :"
Acc đã rút 1 lần rồi ... có ai bị trường hợp như thế ko ah .
hay là acc có vấn đề rồi ... mà ko thấy bị ban ?? ai giúp em với :oops:

namhellfire

Newbie
Reactions
0
MR
0.001
mỗi người có 1 cách khác nhau, không phải ng này thất bại là ng khác cũng thất bại :) vì vậy mới có kẻ giàu người nghèo :)

thì tôi chia sẽ kinh nghiệm cho bạn trước rùi nếu lên từ 300 -500 ref phải gia hạn tất cả 90 ngày để giảm % xuống mới sinh ra lợi nhuận được không thì lỗ như chơi vì tôi đã từng ở giai đoạn của bạn rùi tháng đầu mới mua ref thì nó lãi lắm tháng sau càng ngày càng tuột nếu bạn có vốn khuyên bạn gia hạn trước chứ tăng lượng ref nhiều mà không gia hạn trước thì chuẩn bị bạn chia tay neobux là cái chắc , muốn sinh lợi được ở neobux thì 1 là bạn đạt tới mốc ref bạn cần và nghĩ thuê và gia hạn tất cả chúng 240 ngày để lấy lợi nhuận hằng năm kết hợp làm minijob tích cực vào ngày cũng kiếm được khá , nếu bạn làm tốt minijob 1 ngày mình tin bạn cũng được 2usd cho 100 công việc nhỏ vì hiện giờ task 2 cent rất nhiều không vốn thì phải gán cày task minijob bạn nhé chúc bạn may mắn :)
task 2 cent k thấy đâu toàn thấy 1 cent k :( , không bik fake ip có bị ban nick k nhỉ

Mua ít 1 loại dần những ref xấu bạn ạ. mua nhiều thì trong đó có những con xấu con tốt là đúng thôi. với lại bạn mua ref ở standard mà ko gia hạn 90 or 240 ngày mình nghĩ lãi không đáng kể đâu, thậm chí là ko có :rolleyes:. bỏ tiền ra để học cũng đúng thôi mà thấy thế nào ấy. gấp gáp quá :confused:
mới mua rep thì làm sao mà chọn gia hạn bao nhiêu ngày được. mua gói 8$ nó cho 40 chú luôn mà. theo bạn mỗi lần mua bao nhiêu được?

mới mua rep thì làm sao mà chọn gia hạn bao nhiêu ngày được. mua gói 8$ nó cho 40 chú luôn mà. theo bạn mỗi lần mua bao nhiêu được?
Cái này là tùy vốn bạn thôi. nhưng mua càng ít, càng sàng lọc đc nhiều ref tốt, vốn bé, kiên trì thì bạn mua 10-20 1 lần thôi cũng đc. như mình chỉ mua 2 lần 3 ref mà mỗi lần đều dính 1 ref xấu. ví dụ bạn mua 40 con đúng lúc đó có nhiều ref xấu, thế là bạn mua hết đống ref xấu đó
, nếu mua ít 1 giảm tỉ lệ trúng ref xấu nhiều hơn, nói chung là cũng chỉ tương đối.

Cái này là tùy vốn bạn thôi. nhưng mua càng ít, càng sàng lọc đc nhiều ref tốt, vốn bé, kiên trì thì bạn mua 10-20 1 lần thôi cũng đc. như mình chỉ mua 2 lần 3 ref mà mỗi lần đều dính 1 ref xấu. ví dụ bạn mua 40 con đúng lúc đó có nhiều ref xấu, thế là bạn mua hết đống ref xấu đó
, nếu mua ít 1 giảm tỉ lệ trúng ref xấu nhiều hơn, nói chung là cũng chỉ tương đối.
thanks bạn. k biết có nên đầu tư ít vào cả pro bux k nhỉ. pro bux mh solo click k nạp tiền cũng thuê đc 3 chú rồi. mình rất thích kiểu quản lý ntn mà tiếc là giờ mới biết đến mấy cái này.hic

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,967
176,443
Latest member
ww88sevents

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week