làm sao để chiến paidverts nhỉ, nhấp vô cái qc nó hỏi 3 cái gì đó mà chẳng biết làm :(
Copy mỗi 3 dòng đó vào 3 dòng trống bên dưới mỗi dòng, rồi click Proceed To Advertisers Website (nút ngay dưới 3 dòng). Nó sẽ nhảy trang view ad ra, bạn đánh captcha vào rồi đợi time đếm xong thì click confirm -> Close Window.
Còn cách chiến Paidverts thì đó là bạn kiếm thật nhiều BAP, click BAP ad, mua ad campaigns (trong mục Buy Ads), kiếm refs, chơi game (không khuyến khích, mất trắng như chơi, có mấy ai thắng được mấy trò đen đỏ đâu.^^.). BAP càng nhiều thì giá trị ad $ càng cao và kiếm càng nhanh có lời hơn.
Nếu bạn chơi free thì cứ click được mỗi $1 thì đem đi mua ad campaigns để có được 3100BAP, mỗi 2000BAP bạn lại có $1, có nghĩa là với $1 mua ad campaigns thì bạn kiếm thêm được 1100BAP. Cứ làm vậy để gia tăng số BAP, BAP tăng thì giá trị ad $ cũng tăng theo.
Chơi kiểu đầu tư thì bạn nên tham khảo các bài đăng trong mmo4me để lựa chọn cách chiến phù hợp với bạn nhé.

Chịu khó cày thì khoảng nửa năm, mấy năm thì có mà hết hơi. Stats hiện tại của tớ cày từ cuối tháng 4 đến giờ, ngày trước đầu tư vài trăm $ cho RR, ko lờ lãi gì, xong quay qua DR giờ cũng tính là lãi khủng.
Làm sao để có thể tuyện được nhiều DR ấy cái đó là phần e vẫn thắc mắc :D

Làm sao để có thể tuyện được nhiều DR ấy cái đó là phần e vẫn thắc mắc :D
Làm siêng đi đăng bài trên các mmo forum và support các mem tận tình. Viết bài trên website và tạo nhiều từ khoá để mọi người vào web. Mấy cái này kiếm cũng kha khá ref.

Chả biết các pro khác nghĩ thế nào, neobux tớ vẫn ăn bình thường, hiện tại mỗi ngày ~15$ lợi nhuận, đầu tư tất cả ~2.5k 308$ cho nâng cấp, còn lại đầu tư cho DR hết, chỉ có 5 RR cho vui thôi :p. Proof xem link dưới chữ kí, ai muốn hướng dẫn thì pm tớ. Support free, tuyệt đối không kéo các bạn làm DR cũng không refback ai cả.

15$ = 1500 clicks
Dr thì avg tầm 2.0 trở lại, vậy là bạn có khoảng gần 1k Dr.

TODAY, I ALREADY EARNED $1,821.95:)

Last edited:
15$ = 1500 clicks
Dr thì avg tầm 2.0 trở lại, vậy là bạn có khoảng gần 1k Dr.
Tớ lọc DR, chỉ giữ lại những DR click chăm chỉ, DR nào 30 ngày ko click thì xoá. Mỗi DR chăm click tính ra đầu tư mất khoảng 2$ bạn ạ, tầm 4-6 tháng là lấy được vốn bỏ ra cho DR, còn tiền upgrade thì không đáng kể, tớ chơi DR nên up goldpack thấp nhất, tất cả chỉ 380$/ năm thôi.
2 3k $ 1 2 năm mới thu hồi đc vốn cũng phiêu lưu lắm :)
Tầm 6-7 tháng thôi bạn, 1-2 năm thì chơi sao được

Chào bác, mình đang có 1 số vốn, tính đầu tư khoảng 200-300 RR cho neobux, bác tư vấn giúp mình dc ko? Tháng rồi lỡ đầu tư hết 144 USD cho cái website bán hàng nhận hoa hồng đến nay vẫn chưa thấy ai mua, gửi ticket cho thằng admin thì cứ bảo là SEO team đang làm việc cật lực -_-

Chào bác, mình đang có 1 số vốn, tính đầu tư khoảng 200-300 RR cho neobux, bác tư vấn giúp mình dc ko? Tháng rồi lỡ đầu tư hết 144 USD cho cái website bán hàng nhận hoa hồng đến nay vẫn chưa thấy ai mua, gửi ticket cho thằng admin thì cứ bảo là SEO team đang làm việc cật lực -_-
Mình khuyên bạn nếu bạn chọn đầu tư RR thì nên tích luỹ đủ vốn tối thiểu $340= $90 golden + 250RR extend 240days, còn nếu bạn chọn standard member thì chỉ nên đầu tư 20RR, kg nên đầu tư quá nhiều để học kinh nghiệm và dễ quản lý.:)

Announcements

Forum statistics

Threads
421,067
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back