Mấy bữa nay cày trên em http://elite.crowdflower.com/?view=home thấy khá ngon, ko bị mất xu nào, mà còn paid instant.

Pác nào có ý đinh cày Mini Jobs thì khỏi vô Neobux chi cho mất $. Cứ lên em này mà phang kiếm $, ko bị em Neobux ăn chặng đồng nào!:D
bác ơi sao bựa này nó ko tính task cho level 0 nữa à, làm mấy chục task mà nó cứ hiện 0/0 tức ghê

Cái này là rule nó mới update, dùng proxy, vpn, ssh đều die acc, acc của ta dùng proxy của công ty ( công ty dùng proxy IPS để đồng bộ hệ thống ) cũng bị nó trảm.

Các ID nào đã liên kết đến acc trước đó thì không thể hủy hoặc liên kết với acc khác. Nói cách khác muốn tạo acc khác trong CF để cày lv lại từ đầu thì các ID liên kết từ elite, neo, và các site khác phải tạo lại hết

Nhọ nồi
là giống ptc 1 máy 1 đường mạng 1 acc cf à @@

là giống ptc 1 máy 1 đường mạng 1 acc cf à @@
cf thì nó khác chút
vì nó có các ID liên kết đến acc CF thì các ID nào trước đó đã liên kết thì không thể hủy nữa, trước đây liên kết lung tung , trùng vô số đều được, giờ nó không cho nữa

Bác nào bị em doubleclick.net cho ăn hành thì thêm 2 dòng này vào file host trong
Folder: C:\Windows\System32\drivers\etc\
** Path của Win32 bit nhe! 64bit thì hỏi anh google.

127.0.0.1 pubads.g.doubleclick.net
127.0.0.1 security.g.doubleclick.net

Thằng khỉ doubleclick.net làm cho load website đợi dài cổ ra luôn. 2 dòng trên, để disable em nó đó.

Last edited:
bác ơi sao bựa này nó ko tính task cho level 0 nữa à, làm mấy chục task mà nó cứ hiện 0/0 tức ghê
Vừa mới rút 2$ là được mail này

Congratulations! You earned a new Performance Level Badge. New Jobs are now available to you.

Cứ làm bình thường đi pác.

2 lần bị rồi , cái này nó chơi theo kiểu chơi cha , nó có đáp án sẵn , chỉ là cần nhiều người làm để chắc ăn đáp án đó thêm thôi . Mình mà cãi là nó cắm cờ ngay . Bằng chứng cả 2 lần cãi nó cắm cờ 1 tháng luôn :mad: . Làm xong nếu đúng thì qua tiếp job khác , nếu sai nó chỉ ra chỗ sai , nên chọn That's ok ( chấp nhận mình sai) đừng chọn " This tést question is unfair and incorrect làm gì " ( cãi nó là nhịn đói )

Hôm nay tổng thu nhập các ref từ mini job là 3.3$ .
Commission cua minh la 0.396

Các bác cứ từ từ sẽ lên level công nhận là nó ghi có nhiều tásk không lên level nhưng mình thấy cứ làm đều job level 0 là nó cho lên thôi , tầm 12 task help validate author and article

Mình không có acc golden neobux nên quản lý hơi sida , chỉ biết tổng commission , không biết của từng thành viên ra sao , nên muốn RCB thì mình sẽ bắt chụp proof đó

mình REG rồi mà muốn làm REF cho bạn thì sao ?
Bạn phải bỏ acc củ không login 60 ngày, acc sẽ tự động bị suspended, lúc đó bạn reg mới sẽ kg bị sao cả, hoặc bạn phải có pc mới chưa view ads neobux, thì mới reg được.:)

Không biết được upline , chỉ biết downline thôi bạn , hoặc nếu có thì phải nâng cấp gì đó . Quan tâm nhiều làm gì , chỉ biết cày job là có tiền thôi . Nếu chơi bằng chiến thuật này nọ thì xin lỗi các site nát hết rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week