upppppppp
cái vụ acc hôm nọ tớ gửi cậu kiểm tra thế nào rui? nhắn tin vào hộp thư diễn đàn mà không thấy trả lời!

=)))

:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D;););););););):rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:o_Oo_Oo_Oo_O

Flag Removed after 7 days , not a month like before .

job level 1 mà bá vãi

Sao hình die hết thế này .
Happy Holiday CF nó thả nick ra =)) Thằng staff vừa pm

Attachments

54.3 KB · Views: 37
Em thề, em hứa , em đảm bảo , em mà có tiền mua phần mềm vip72 thì giờ chưa chắc thua gì bác :mad:

@@ ! Đâu cần xài vip72 lam gì cho tốn :D . xài hàng free vẫn fake đc mà . Quan trọng là cách fake thế nào thôi ! Voi lại dạo này ko fake nen ko biet nó thay đổi trong thế nào ? Có thể giờ fake là nó hạ luôn lv :D

kích thích vê lờ , tự nhiên holiday nó unban nick , rồi nó cho job này quay về =))

Hôm bữa nó cho job kia mới bá , mà nó cho có 1 job với lại nó bắt không được kể ai nghe về job đó . Mà em thấy không có gì to tát nên kể luôn =)). Nó bắt kiểm duyệt video clip xem 18+ hay không . Em đang muốn làm nữa mà nó không cho làm job đó nữa :D

Chỉ em với pro @@

chào các bác, em xin kể trường hợp của em vừa gặp, hi vọng các bác k ai bị như em.
em tham gia neo dc 3 tháng, và hôm qua e đã bị khóa tài khoản sau khi cố rút tiền,nguyên nhân (sau khi e đã tìm hiểu trên forum neo) là do e để Turbo on trong Opera
mini, lần thứ nhất rút tiền nó hiện lỗi cảnh báo"...error...please try again...few hour'' sau đó e chuyển sang trình duyệt khác vẫn thuê ref và chơi bình thường, đáng lẽ phải đợi 7-10 ngày sau mới nên rút tiếp, nhưng đến ngày thứ 6 e cố tình rút và... hôm qua tk đã bị khóa hixhix

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,151
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week