Cũng không muốn nói nhiều, site đã vài năm rồi(từ hồi mình biết mmo thì đã nghe cái tay biết mmo nói nó có khoảng 3 năm :confused: Bạn nào muốn trang ổn định thì vào, còn lời lãi thì tùy cách nhìn của mọi người thôi ;) Theo mình ổn định vẫn là nhất, một nghề chín vẫn hơn chín nghề mà :)
Link ref:
http://www.neobux.com/?r=vinaboy00
Mọi người ủng hộ nhé.
site này uy tín thật nhưng k có nhiều tiền mà chơi free thì lỗ

Quản lý ref tốt thì ổn thôi, ngày lãi 1-2$ vẫn được nếu duy trì ref ít và ổn. :)
cậu muốn có ref thì phải phân tích làm sao để có lãi sau đó đưa proof thì mới có ref. Còn nói khơi khơi thì chả ai theo đâu :)

Mình nghĩ mọi người click thôi là ổn rồi chứ, coi như cho mem mới vào có cái bấm trong ngày thôi :p
bấm trong ngày mà ko biết được gì thì có mà ngu à =.= trang này khó ăn lắm. làm offer thì cũng gọi là có tý :v

bấm trong ngày mà ko biết được gì thì có mà ngu à =.= trang này khó ăn lắm. làm offer thì cũng gọi là có tý :v
offer theo bác thì dạng nào là ổn, em đi post bài vào forum mà có vẻ cũng không đủ ăn lắm. Làm survey thì chưa test thử, newbie vào có khó không?

toàn job ngon nhưng éo làm đc :oops::oops: lên full level bố giết hết :D:D

Last edited:
mình chơi captcha , mình hỏi 5 acc captcha pay vô 1 paypal có bị ban nick không , thằng mod box captcha éo trả lời , xoá thẳng bài . Mình post lại y chang nội dung trên , thế là nó cấm 1 tuần

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,240
Latest member
amsieutoc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week