hi bạn thớt @kiemhue. hồi trước mình dùng email đăng ký acc neobux thuê dc 300rr, đã bỏ 2 năm rồi. bây giờ mình dùng email đó dk được ko bạn? có bị suppend ko?
email account củ nếu là bị khoá vì kg có login 60 ngày thì bạn có thể dùng lại được, còn email mà bị suspended vì cheat thì sẽ vĩnh viễn kg dùng lại được nữa. hệ thống kg cho tên username củ sử dụng lại.

24x4 tiếng nhé ,

tự sướng đón năm mới nào :D

Làm tới vài trăm $ mới sợ ! Mà nói chung ko ưa thằng neo này lắm , làm đc nhiều $ mà lúc nào cũng thấp thỏm lo lắng vụ thanh toán.

Đầu năm em nó cho lên LV3 lun rùi! Chuẩn bị chiến năm mới thui! :rolleyes:

Chào các bạn!

Neobux thì không phải nói nhiều. Site uy tín 100%.

Link hướng dẫn kiếm tiền với neobux (sưu tầm trên mạng)

- Nếu ai đăng ký dưới link ref của mình, bạn chỉ cần click trong 10 ngày mình sẽ trả cho các bạn $0.15. Bạn click 10 ngày tiếp theo thì mình trả thêm $0.15 nữa.

- Bạn click được 10 ngày thì mình trả 1 lần nhé.

Link ref: http://www.neobux.com

- Bạn nào đăng ký để lại ID và PM (hoặc inbox nhé)

- Nếu bạn nhận $ của mình gửi thì báo lại trên thread nhé. Thanks!

Mong các bạn chém gạch đá nhiều nhiều vào. :D:D:D

ID đã đăng ký:

Attachments

36.7 KB · Views: 36
Last edited:
click all daily ads nhé. Thân!

vuduchuy365. PM nữa nhé để mình refback lại. Thank you

Thằng bạn mình nó toàn để 50$ rồi rút vẫn pay instant . Trên 4rum thì có vài thánh up proof pay 3200 $ ínstant vs 1000$ instant . Còn 1 thằng nữa là reggen666 bên neobux , thằng này có 1 lần rút 22 000 $ instant luôn . Nói vậy để tăng uy tín neobux cho bạn yên tâm , chứ theo mình nghĩ tầm 10-20 $ thì nên rút 1 lần

sao mình đăng ký rồi, nó không có task???

bên tap kia thì toàn task lv2, nhưng mình mới đăng ký muốn leo từ từ, thì lai không có task thấp thì sao mà leo?

Tuy nhiên chơi neobux thì đừng nên thuê ref . Mình không đầu tư gì cả , chỉ lấy tiền kiếm được từ mini job đi thuê ref , lỗ tầm 11$ . Nên mình khuyên không nên đầu tư vô neobux , chỉ làm job và kiếm tiền . Làm job bên trang chủ crowdflower thì không có mô hình affiliate marketing nên bạn phải làm cả đời để kiếm được số tiền đó . Còn hệ thống này giúp bạn ngồi *** cũng có tiền =)) .

Tuy nhiên chơi neobux thì đừng nên thuê ref . Mình không đầu tư gì cả , chỉ lấy tiền kiếm được từ mini job đi thuê ref , lỗ tầm 11$ . Nên mình khuyên không nên đầu tư vô neobux , chỉ làm job và kiếm tiền . Làm job bên trang chủ crowdflower thì không có mô hình affiliate marketing nên bạn phải làm cả đời để kiếm được số tiền đó . Còn hệ thống này giúp bạn ngồi *** cũng có tiền =)) .
cái đoạn sau không hiểu,

tức là khi cấp dưới làm mini job mình sẽ được thưởng hoa hồng . Như vậy sau này nếu có nhiều cấp dưới làm job mình sẽ ngồi không cũng được tiền . Còn làm bên trang chủ crowdflower là mặc dù mỗi task được thêm 1 ít tiền nhưng bạn tự thân vận động , gọi là self employed , khi đau yếu bạn sẽ móm không có thu nhập . hiện giờ thì mình cần 1 lượng lớn cấp dưới nên sẽ trả lại 100% hoa hồng cho người cấp dưới luôn , sau này sẽ chả 80% hay 90% thôi =)) .
p/s : cái hệ thống này không phải là đa cấp nhé , vì không phải đóng bất kì phí nào cả , và chỉ ăn được 1 cấp , không có ăn được chục cấp như bên multi level marketing .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week