kiemhue

Junior
Reactions
309
MR
0.452
Hic, thứ nhất là mình hỏi bạn "dừng ở golden với 500 ref rồi tích lũy tiến lên hả bạn, mình đang băn khoăn giữa 300 ref với 500 ref hay 1000 ref cái nào lợi hơn" ? nhưng cũng có thể hiểu là cái nào cũng lỗ. Hai là do mình không phải ref của bạn, nên không nhận được sự tư vấn và chiến thuật của bạn chăng ? Để mình tự bơi vậy. Thank
Sorry bạn, chiến thuật thì mình chỉ có thể chia sẽ với ref mình, nếu bạn là ref mình thì bạn sẽ rút ngắn được thời gian rất nhiều. Lúc mình dừng 500 RR với golden là quan sát và tìm hiểu thêm với neobux.

mostmmoDOTcom

Junior
Reactions
46
MR
0.000
Follow me on Facebook X.com

Script custom rất đẹp, khá tiềm năng
Có khả năng là neobux,probux tiếp theo
Bảo mật SSL
Giá mỗi click:
up to $0.02
Giá mỗi direct referral click: up to $0.01
Giá mỗi rent referral click: up to $0.02
Giới hạn rút tối thiểu: $3 qua Perfect Money
:cool: Đăng ký tại đây: http://www.adfiver.com/?r=fanptc

Thông tin nâng cấp:

Last edited:
mình có 1 số acc neo nhưng sau mấy tháng o vào nó báo toàn sai user vs pass, neo nó xóa acc ah các bác??
Neobux Tos:
8.4.After 30 days of inactivity, your account will be temporarily suspended and permanently suspended after 60 days of inactivity. An inactive user for 72 hours after registration will have the account permanently suspended.

30 ngày không login account thì tạm thời khoá account, main balance sẽ bị reset về 0, 60 ngày không login account sẽ bị suspended vĩnh viễn không lấy lại được.:)

mrteo

Hero
Reactions
478
MR
0.004
Thế thì khó cho e rồi. E ko có tiền đầu tư golden
giờ mà cày cuốc lên thì chết mất :(:(:(
e nghi vhi nen thue goi 3 hoac 5 ref cho vui thoi , khong can tai che :D , con lai minh choi mini jobs va canh tung cai adr

nên tích luỹ $$$ làm golden bạn à, làm neobux bạn phải tiến lên thì mới kiếm được.:)
Tích luỹ là tích luỹ bên ngoài ấy bác :D , rồi một ngày đẹp trời dep vào 1 lần làm luôn , ý e là thuê cho vui ấy mà , có gì có chút gì đó lời lời trong đó , chứ acc bình thường thu nhập được bao nhiêu đâu :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,963
176,437
Latest member
wiggle2782

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week