Mấy hôm nay có nhiều người hỏi mua, đòi fix bớt tí. Nhưng giá đó là no fix được rồi. Anh em vào mua nhanh còn thời gian Gold lâu nhé!

Tosang ơi cho mình hỏi, mình đầu tư tiền vào = PP thì sau này mình chỉ rút được bằng PP thôi hả, mình thấy mấy site khác nói vậy, rút bằng AP được không?
Cho mình hỏi cái nữa, rút PP với AP tỷ giá ntn vậy? VD rút về 100$ thì về VN mình nhận được bao nhiêu?
Giúp mình với nghen, ... chưa rút về lần nào hết nên không biết ...

Tosang ơi cho mình hỏi, mình đầu tư tiền vào = PP thì sau này mình chỉ rút được bằng PP thôi hả, mình thấy mấy site khác nói vậy, rút bằng AP được không?
Cho mình hỏi cái nữa, rút PP với AP tỷ giá ntn vậy? VD rút về 100$ thì về VN mình nhận được bao nhiêu?
Giúp mình với nghen, ... chưa rút về lần nào hết nên không biết ...
NeoBux thì đầu tư loại nào rút loại ấy, tuy nhiên có thể lách được nhé. Nếu rút PP về VN hoặc AP về VN thì tốn công sức lắm. Cứ bán thẳng cho ai cần mua là xong, 1 PP khoảng 19k, 1 AP khoảng 18,4k.

Là giao dịch người ta chuyển vào tài khoản cho mình hả? Mình gửi trước hay người ta gửi trước?
Vậy tosang có biết ai uy tín k .... ?
Tùy người thôi. Mình gửi trước cũng được, miễn người uy tín thì ai gửi trước cũng như nhau. Nếu 0 chắc ăn thì Ex với mình cũng được! Nhiều người thời điểm hiện tại cũng uy tín!

tình hình là mình có rao bán acc neobux golden ,date expiration : 29/6/2012 . mà không có ai mua cả nên mình quyết định cho đi.
điều kiện:
- đoán trúng tên acc của mình . gợi ý: tên acc có 5 chữ cái bắt đầu bằng chữ L và kết thúc là chữ O (đáp áp phải có dấu rõ ràng à)...khe khe
- phải thank mình à.

rầu nhiêu đó.......
lady and gentlement. let the topic begin now....thank alls.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,983
173,047
Latest member
789winexchange

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week