đại ka cho xin hd đc k ạ....muốn chơi đầu tư mà sợ quá
Muốn chơi đầu tư neobux bạn phải làm ở nhà và có riêng máy pc, vì bạn sẽ phải làm rất lâu mới có ngày thành công, quan trọng nhất là bạn phải biết về an toàn account, làm bậy account sẽ bị suspended, account 1 khi bị suspended là tất cả sẽ bị reset về 0 cho dù bạn lấy lại được. Bạn đã có account neobux chưa?

Muốn chơi đầu tư neobux bạn phải làm ở nhà và có riêng máy pc, vì bạn sẽ phải làm rất lâu mới có ngày thành công, quan trọng nhất là bạn phải biết về an toàn account, làm bậy account sẽ bị suspended, account 1 khi bị suspended là tất cả sẽ bị reset về 0 cho dù bạn lấy lại được. Bạn đã có account neobux chưa?
đã reg và dep 5$ rồi bác ạ......mình chỉ sử dụng 1 account 1 máy thôi

em seach gg rồi đăng kí...k biết ref ai nữa
Rất tiếc là bạn đã đăng kí rồi mà upline bạn lại ko giúp được bạn, mình thường khuyên ref ko nên đầu tư với standard membership vì rất khó có được lợi nhuận. Sorry bạn, hướng dẫn ref làm là trách nhiệm của upline, bạn nên ghé forum neobux sẽ học được rất nhiều.

qua làm mấy h đồng hồ cái offer neobux đc 1$ :v
Bạn làm được mini jobs là tốt nhất, và có thể kiếm nhiều nhất với free members, nhưng về lâu dài thì ko ổn, chẳn lẽ bạn muốn ngày ngày cũng phải bỏ ra khá nhiều thời gian như vậy, làm neobux mình hiện nay chỉ chú trọng passive income. Chỉ cần bỏ ra 20 phút là đã có thu nhập khá.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,983
173,051
Latest member
yenvipvn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back