công nhân rút tiền nhanh thiệt ,chưa đầy 2s tiền đã nằm trong paypal rồi ,hạnh phúc ghê .Thành quả 1tuần làm minijob của em
Chúc mừng bạn, bạn làm Job tốt quá ^^

Tất nhiên là làm jobs ở Neo cũng có nhiều cái lợi:
- Thứ nhất: Nếu bác có ý định đầu tư ở Neo thì làm jobs để lấy tiền đầu tư cũng là 1 ý hay (đỡ mất phí DEP tiền)
- Thứ hai: Vì Neo cho rút tiền instant nên lúc có việc rút được luôn
- Thứ ba: Neo có chính sách cộng 15% cho mỗi $ làm jobs - nghĩa là cứ làm được 1$ thì bạn được Neo tặng thêm 15 cents

Quyết định tuỳ ở mỗi người thôi, hehe, tôi thì chủ yếu làm mini jobs nên đơn thuần chiến ở elite.CF - đây là site thuần làm job không có gì khác

trang đó ko có trình tiếng Anh khó chơi b nhỉ

Vấn đề là không phải khó ở trang đó bác ợ, làm mini jobs của Crowdflower thì ở trang nào chả giống nhau, chỉ khác phần giá làm task, số tiền rút tối thiểu & phí rút tiền thôi.

Còn nếu ý bác là làm mini jobs cần có trình tiếng Anh thì cũng đúng, bác đọc hiểu được rõ ràng thì càng có lợi cho bác, tuy nhiên chỗ nào không hiểu bác có thể Google dịch, với lại trong hướng dẫn làm task thì tác giả có ví dụ minh hoạ nên cũng không lo lắm, chỗ nào không hiểu bác có thể lên forrum nhờ trợ giúp.

Mini job hông có Level 0.Như vậy không biết đến khi nào mình mới lên được level 1,các bạn đi trước có kinh nghiệm làm ơn cho mình biết cụ thể mất bao lâu mới lên được level1 cảm ơn các bạn!

Mini job hông có Level 0.Như vậy không biết đến khi nào mình mới lên được level 1,các bạn đi trước có kinh nghiệm làm ơn cho mình biết cụ thể mất bao lâu mới lên được level1 cảm ơn các bạn!
Hiện đang có rất nhiều jobs cho level 0 mà, nhưng nhớ làm kỹ, lỡ mà bị expelled là ko thể làm tiếp jobs đó nữa.:)

típ minijob linkedin :có nhiều task unfair lăm ,nếu mà click company&address mà ra đúng tên khác state thì cũng điền vô luôn ,còn click company ra dung ten khac state thì no hết ^^ ,nếu không có state thì cũng điền vô luôn nhé ,ưu tiên tên tìm kiếm trên cùng

-NeoBux : 1 Bonus Pack là gì ậy?
bonus là tiền thưởng thêm ,bạn cứ kiên nhẫn 1 người 1 acc thôi ,mình không có acc nào khác ,bạn mới chơi thì có thể chưa thấy minijob làm , tầm hơn 15 ngày mới có .có người gần 1 tháng luôn .nói chung hên xui

acc mình 4 ngày nữa là được 1 tháng ,mình làm minijob mới tuần rồi tới giờ trước đó thì mỗi ngày vô click ads ,bạn đừng thấy giá ads rẻ mà chê ,mỗi ads bạn click đuơc tặng 1 point 30.000point =90$ ,1 ads duoc tặng 4 adsprize ,4 lượt xổ số ,hên xui được tiền , point ,hoặc được gold membership
Minh click adsprize được 2 lần 10 point

Last edited:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,062
173,143
Latest member
Thulo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week