Mấy cái mình kiểm tra đúng mà nó báo sai, mình ghi lý do rồi báo unfair thì nó có kiểm tra lại cho mình k bác nhỉ

chắc có , tim url nay dễ ăn nhất là mấy cái không có oficial url , vì mấy cái official url nằm ở vị trí 4,5 có khi nằm dưới cùng ,mình không nhìn kỹ là sai ngay. làm cái này cũng hên xui , vd official url nằm ở bang khác ,nhưng lại có chi nhánh ở bang nó cho ,mình thấy khác bang mình loại thì cũng sai .làm cái này lâu mà mệt nữa

Mình hỏi chút, mình mới thamgia, làm cả 5 job đều báo
Your accuracy is too low. bla bla
thì có nghĩa là mình sẽ không có cơ hội làm tiếp nữa đúng ko bạn, hic, đang làm 1 cái ngon quá nhưng lúc đó bận việc nghĩ thế nào lại give up cái giờ log vào làm chả hiểu sao nó cứ báo lỗi trên =(((((

Mình hỏi chút, mình mới thamgia, làm cả 5 job đều báo
Your accuracy is too low. bla bla
thì có nghĩa là mình sẽ không có cơ hội làm tiếp nữa đúng ko bạn, hic, đang làm 1 cái ngon quá nhưng lúc đó bận việc nghĩ thế nào lại give up cái giờ log vào làm chả hiểu sao nó cứ báo lỗi trên =(((((
ĐỪNG GIVE UP ,CHỈ CẦN CLOSE CỬA SỔ LÀ ĐƯỢC RỒI ,LẦN SAU VÔ LẠI BÌNH THƯỜNG.ACCURACY LOW LÀ DO BẠN LÀM SAI NHIỀU

ĐỪNG GIVE UP ,CHỈ CẦN CLOSE CỬA SỔ LÀ ĐƯỢC RỒI ,LẦN SAU VÔ LẠI BÌNH THƯỜNG.ACCURACY LOW LÀ DO BẠN LÀM SAI NHIỀU
Thôi chết mình lại không biết give up mất rồi. Làm hnay vào lại không thấy job nữa đâu. Hic đang ngon ăn. Hwa làm 1 lúc gần tiếng được 1$ ngon ơ.

Thôi chết mình lại không biết give up mất rồi. Làm hnay vào lại không thấy job nữa đâu. Hic đang ngon ăn. Hwa làm 1 lúc gần tiếng được 1$ ngon ơ.

Give up thì cũng không sao cả, khi bác đang làm mà muốn ngắt để chuyển sang job khác thì Give up, còn dừng hẳn không làm gì nữa thì Give up cũng đuợc mà để nó timeout cũng được.

Trường hợp hôm nay bác vào không thấy job ấy nữa là bình thường, vì số lượng task của mỗi job có hạn, bác không làm thì thiên hạ làm hết rồi, bác vào sau còn đâu nữa để thấy hả bác.

Phần dashboard của bạn có cập nhật sau 24 giờ không, sao dashboard của mình vẫn chưa cập nhật.

Không phải tất cả các job đều được tính vào accuracy lên level bác ợ.
Bác xem phần job history - cột ngoài cùng bên tay phải, job nào có cái chấm tròn đen có vạch trắng ở giữa là job đấy KHÔNG được tính (nghĩa là cũng không lên Dashboard).

P/S: Tôi e là toàn bộ history của bác dòng nào cũng có cái chấm ấy, hehe, mấy job level 0 gần đây chỉ để kiếm tiền thôi chứ không để cày lên hạng được đâu bác.

thưa các cụ..chả là e mới tham gia hôm nay..làm lần đầu dc 10%..lần thứ 2 được 40% và lần thứ 3 được 60%..chính xác thấp nên nó không cho làm nữa..các cụ cho e hỏi là nó có reset cho mình làm nữa không ak??các cụ cho e xin chút lời khuyên với..newbie như e nên chọn những job như thế nào??và tìm kiếm thế nào để có kết quả chính xác cao ặ??e xin cám ơn các cụ..

thưa các cụ..chả là e mới tham gia hôm nay..làm lần đầu dc 10%..lần thứ 2 được 40% và lần thứ 3 được 60%..chính xác thấp nên nó không cho làm nữa..các cụ cho e hỏi là nó có reset cho mình làm nữa không ak??các cụ cho e xin chút lời khuyên với..newbie như e nên chọn những job như thế nào??và tìm kiếm thế nào để có kết quả chính xác cao ặ??e xin cám ơn các cụ..
haha, cháu này ngoan .
Chào bạn , làm cái này muốn chính xác cao ,thì nên xem youtube ,làm job ít câu hỏi 5 tới 10 câu. dễ làm trước.cái nào không hiểu tiếng anh thì gg dịch ,không thì up hình len minh chỉ cụ thể

Newbie mà bạn đòi chọn Job à:). Thấy có Job nào là lao vào đọc cái hd của nó rồi chiến thôi, mấy bữa nay có job thì tranh thủ vào chiến đi, mấy ngày nữa lv0 lại sạch job cho coi. Lâu lắm rồi mới thấy Crowflower cho lv0 một đống job để làm như này:D

haha, cháu này ngoan .
Chào bạn , làm cái này muốn chính xác cao ,thì nên xem youtube ,làm job ít câu hỏi 5 tới 10 câu. dễ làm trước.cái nào không hiểu tiếng anh thì gg dịch ,không thì up hình len minh chỉ cụ thể
thưa cụ..e có xem cái clip của cụ trên youtube mấy lần rồi và nhiều clip khác.e rất chú ý để hiểu rõ trước khi đưa ra câu hỏi..vì rõ ràng là nếu mình xem và hiểu được thì sẽ có kinh nghiệm thực tế hơn là được chỉ dẫn phải không cụ..chắc e phải tập luyện nhiều để có được kết quả tốt..mọi thiển ý của e mong được cụ chỉ giáo.. :)

Newbie mà bạn đòi chọn Job à:). Thấy có Job nào là lao vào đọc cái hd của nó rồi chiến thôi, mấy bữa nay có job thì tranh thủ vào chiến đi, mấy ngày nữa lv0 lại sạch job cho coi. Lâu lắm rồi mới thấy Crowflower cho lv0 một đống job để làm như này:D
e có đọc rất kỹ hướng dẫn cụ ặ..nhưng khổ nỗi thao tác của e không được nhanh và chính xác..nên mong các cụ các bác cho e xin ít lời khuyên quá báu.. :)

Good morning! Thể theo yêu cầu minh họa bằng hình ảnh ,mình làm luôn 1 video làm minijob mẫu cho các bạn tham khảo ^^
Find Official Url Or Directory Site Url
ak nói thêm cái này

nếu trang tìm kiếm như hình trên thì chỗ địa chỉ khoanh tròn trùng khớp thì official url ( website cty chính) là chữ "trang web" mình khoanh tròn

Cũng tương tự

hình này zappettini là tên cty can tim url nếu địa chỉ khoảnh tròn trùng thì tốt ,không trùng cũng không sao ,trùng tên cty ,với city và state là ok."trang web" mình khoanh tròn chính là official url của nó.

ak nói thêm cái này

nếu trang tìm kiếm như hình trên thì chỗ địa chỉ khoanh tròn trùng khớp thì official url ( website cty chính) là chữ "trang web" mình khoanh tròn

Cũng tương tự

hình này zappettini là tên cty can tim url nếu địa chỉ khoảnh tròn trùng thì tốt ,không trùng cũng không sao ,trùng tên cty ,với city và state là ok."trang web" mình khoanh tròn chính là official url của nó.
tốt quá..thanks cụ nhé..e sẽ nghiên cứu kỹ càng..

trang tim kiem nhu the nay thi uu tien yelp truoc mở yelp ra xem trùng số nhà hay không ,nếu không trùng số thì mo thêm vài trang phía dưới xem ,nếu muốn biết địa chỉ nó cho có đúng với tên cty không thì mở trang Manta mà xem số nhà .Nếu mở vài trang bên dưới mà có số nhà đúng thì dùng url đó .còn không thấy đia chi đúng thì quay lại dùng url yelp

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,144
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week