nói chứ 2 con LV0 này bạn có làm được không ?

Con 1 xu thì làm ok bạn, còn con 2 xu chỉ đọc thôi đã thấy nản - tôi làm đến task thứ 3 thì bỏ vì accuracy thấp quá - tuy chưa bị knockout nhưng cũng chẳng ham 2 xu để ảnh hưởng đến accuracy chung. Vả lại trong các forrum "ngoại" có bàn luận về CF tôi thấy các chiến hữu bên ấy cũng kêu cái job 2 xu này củ chuối, ra đi hàng loạt

Con 1 xu thì làm ok bạn, còn con 2 xu chỉ đọc thôi đã thấy nản - tôi làm đến task thứ 3 thì bỏ vì accuracy thấp quá - tuy chưa bị knockout nhưng cũng chẳng ham 2 xu để ảnh hưởng đến accuracy chung. Vả lại trong các forrum "ngoại" có bàn luận về CF tôi thấy các chiến hữu bên ấy cũng kêu cái job 2 xu này củ chuối, ra đi hàng loạt
chỉ là đang muốn tận dụng để lên LV, mà công nhận con này nó cứ troll thế nào ấy :(

thaibinh99000

Junior
Reactions
278
MR
0.671
Chào các bác, chúc các bác cuối tuần vui vẻ

Hiện đang có job/task 1 xu có tính level, các bác tranh thủ cày đi ợ. Các bác lưu ý là có những job bản chất giống hệt nhau nhưng ID khác nhau thì được tính là 2 job khác nhau (điều kiện lên level là các bác phải làm ít nhất 5 job khác nhau nên các bác chú ý điểm này nhé).

Job giống hệt job mà các bác đã làm trước đây - nhưng lại bắt đầu với test-task => job đó sẽ được tính là job mới

DucNhat

Junior
Reactions
12
MR
0.008
Call me! Call me! Chat with me via Skype
Mình thấy bạn có nói acc Neobux mới thì ko đc làm Mini Jobs bằng acc Crowdflower cũ nếu không sẽ bị ban khi rút tiền. Mình có thấy nó ghi gì trong Term of Service đâu. Mà mình đã lỡ làm Mini Jobs bằng acc Crowdflower cũ rồi thì phải làm sao b, mình đã đầu tư rồi:mad::mad:

Mình thấy bạn có nói acc Neobux mới thì ko đc làm Mini Jobs bằng acc Crowdflower cũ nếu không sẽ bị ban khi rút tiền. Mình có thấy nó ghi gì trong Term of Service đâu. Mà mình đã lỡ làm Mini Jobs bằng acc Crowdflower cũ rồi thì phải làm sao b, mình đã đầu tư rồi:mad::mad:
Bạn nên gửi support ticket cho neobux, hy vọng họ có thể bỏ qua cho bạn, vì bạn làm account củ crowdflower nên neobux sẽ ko nhận được tiền từ crowdflower, thế thì neobux sao lại phải trả tiền cho bạn.

Bạn nên gửi support ticket cho neobux, hy vọng họ có thể bỏ qua cho bạn, vì bạn làm account củ crowdflower nên neobux sẽ ko nhận được tiền từ crowdflower, thế thì neobux sao lại phải trả tiền cho bạn.
Thanks b, m mới chỉ làm có 2 tasks rất ít tiền, hy vọng họ sẽ bỏ qua

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,963
176,437
Latest member
wiggle2782

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week