mình ko phải là ref của bác! nên mình ko giám hỏi về cách chơi, mình xin phép hỏi bác về cái avg của nó tối thiểu bao nhiêu thì mình hòa vốn ạ ? và khi up rr lên 240 ngày thì để thả hay bật auto pay ạ?
cảm ơn bác!!!

mình ko phải là ref của bác! nên mình ko giám hỏi về cách chơi, mình xin phép hỏi bác về cái avg của nó tối thiểu bao nhiêu thì mình hòa vốn ạ ? và khi up rr lên 240 ngày thì để thả hay bật auto pay ạ?
cảm ơn bác!!!
AVG hòa vốn thì phải xem số lượng RR, số lượng khác nhau thì avg hòa vốn khác nhau, mình ko dùng auto pay.

mình tính chơi 250rr và up 240 ngày bác ạ. với số lượng này thì avg khoảng bao nhiêu ạ?
cảm ơn bác!!!
The formula to calculate BEP its pretty simple:

(A/B+C/D/E)/F= BEP

A: cost to extend 1 referral
B: days of the extension used in A
C: membership costs, $0 for standards
D: days in a year
E: number of rented referrals
F: minimum earning per referral click

mình tính chơi 250rr và up 240 ngày bác ạ. với số lượng này thì avg khoảng bao nhiêu ạ?
cảm ơn bác!!!
Đừng vào bác ạ, có lãi nhưng khá vất vả và không đáng với số vốn đó đâu bác. Trừ khi bác có nhiều vốn nhàn rỗi nhưng bác kiemhue làm lâu dài mới đc

nhàn rỗi thì cũng ko phải, mà giờ mình ko biết đầu tư vào đâu uy tín, bị scam nhiều quá bác ạ. muốn nằm chỗ nào nó uy tin 1 chút để yên tâm cày kéo thôi bác à.:):oops:

nhàn rỗi thì cũng ko phải, mà giờ mình ko biết đầu tư vào đâu uy tín, bị scam nhiều quá bác ạ. muốn nằm chỗ nào nó uy tin 1 chút để yên tâm cày kéo thôi bác à.:):oops:
Mình cũng có đầu tư vào neobux rồi, nhưng với số vốn đó, mỗi tháng bác chỉ lãi đc khoảng chục $ thôi

cứ có lãi + yên tâm lâu dài là ok mà bác! giờ lãi cao mà chưa kịp hồi vốn đã tèo cũng mệt bác ạ.

p/s: xin lỗi bác kiemhue nhé , tự nhiên lại tám chuyện trong post của bác :)

cứ có lãi + yên tâm lâu dài là ok mà bác! giờ lãi cao mà chưa kịp hồi vốn đã tèo cũng mệt bác ạ.

p/s: xin lỗi bác kiemhue nhé , tự nhiên lại tám chuyện trong post của bác :)
Cùng l;à bàn về Neobux mà bác ^^. Nói chung là uy tín nhất trong ptc rùi, nhưng làm golden để có lãi cũng khá mệt đấy bác ạ. Bác nên làm ref bác Kiemhue để bác ấy hướng dẫn là ok

cũng muốn thế, nhưng cái acc này reg từ hồi đầu năm 2016 đến giờ bác ạ . ngày ấy mới tập choi ptc, cũng ko biết là ref của ai nữa.

cũng muốn thế, nhưng cái acc này reg từ hồi đầu năm 2016 đến giờ bác ạ . ngày ấy mới tập choi ptc, cũng ko biết là ref của ai nữa.
vậy chờ nó suspent đi rồi ref lại bác ạ. Bác Kiemhue có kinh nghiệm chỉ thì mới lãi đc. Bác xác định lâu dài thì nên thế bác ạ

mình có 9,215 $ trong neobux muốn rút về paypal nhưng neobux thay paypal bằng payza rồi, nên mình vẫn chưa rút, ai cần hoặc biết cách chuyển tiền từ payza qua paypal thì chỉ mình với (mình post bài này hôm 18/9/2017)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,149
173,239
Latest member
Caitlin95

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week