Up nè, đã nhận được 0.1 $ của bác

Attachments

66.1 KB · Views: 62
úp dùm bác :binhsua12:
Cám ơn bác. Anh em nào đã đăng ký rồi thì gửi mail cho [email protected] báo danh cho mình những nội dung sau nhé:
Username ở Neobux:.........................
Nick yahoo:.....................................
Liberty Reserve account:...................
để mình còn gửi bonus nữa

---------- Post added at 10:48 PM ---------- Previous post was at 10:43 PM ----------

đã reg cho chủ top
Username ở Neobux:mmohuudat
Nick yahoo: 1917021988
Liberty Reserve account:U5955075
Ok bác, đã bonus xong 0.1$ qua LR, bác check thấy nhận được thì post proof lên đây giúp mình nhé

Reg hộ cái nào
ID: [email protected]
LR: U8264204
Sao mình log in nó báo "please correct computer time. Mình check lại ngày giờ máy tính rồi hoàn toàn đúng mà
Cái này mình gặp một lần, lên forum nước ngoài nó bảo có thể do mỗi lần out ra chỉ tắt trang đó đi mà không click vào log out. Còn trường hợp của bác thì chưa biết do đâu...
Mà thấy bác đăng ký thành công rồi đấy, username cũng là warwolf200890 phải không bác, đã bonus 0.1$ và gửi mail giới thiệu chương trình AdPrize rồi, nhận được tiền thì post lên cái proof giúp nha bác :binhsua15:

Last edited by a moderator:
Cái này mình gặp một lần, lên forum nước ngoài nó bảo có thể do mỗi lần out ra chỉ tắt trang đó đi mà không click vào log out. Còn trường hợp của bác thì chưa biết do đâu...
Mà thấy bác đăng ký thành công rồi đấy, username cũng là warwolf200890 phải không bác, đã bonus 0.1$ và gửi mail giới thiệu chương trình AdPrize rồi, nhận được tiền thì post lên cái proof giúp nha bác :binhsua15:
Đã nhận BN. Thanks bác

DS RB ngày 17/01
ID doviet (104) RB 24clicks = 0.17$
ID torres123456 (148) RB 23click = 0.16$
ID anhnhi RB 28click = 0.2$
ID nha58b (121) RB 28click = 0.2$
ID xtraw (112) RB 28click = 0.2$
ID freeptc82 (28) RB 16click = 0.11
Hôm nay đi sinh nhật về muộn nên các bác nhận RB chậm một tí nhé. Thanks

---------- Post added at 11:58 PM ---------- Previous post was at 11:37 PM ----------

Đã RB xong. Bác nào đi qua đá giùm em cái, dạo này vắng vẻ. Tết đến nơi rồi mà vẫn chưa thấy món nào khả thi cả...
Up up uuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuup
uuuuuuuuppppppppppppppppppp uuuuuuuuuuuuuuuuuuuupppppppppppp
Bay lên một tí đi nào. Vắng vẻ quá :binhsua18:

Anh em nào đã đăng ký rồi thì gửi mail cho [email protected] báo danh cho mình những nội dung sau nhé:
Username ở Neobux:.........................
Nick yahoo:.....................................
Liberty Reserve account:...................
để mình còn gửi bonus nữa

reg ủng hộ :
Username ở Neobux: locthiennguyen
Nick yahoo: [email protected]
Liberty Reserve account: U2668984

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233