Sắp đạt 2 tháng nâng cấp và kiếm tiền với Neobux, học được rất nhiều thứ hay ho :binhsua166:

đã ref và click hết ads :
use name :hohaivan2085
LR U5672410
yh : hohaivan
bác ơi, bác đã đăng ký Neobux với username là phongkhanhtran ngày 04/02/2012 rùi mà :binhsua149: Hic...sau khi nhận bonus rùi bác hổng click nữa

ref cho bạn...
acc: n4zm830
yahoo:hate_everyone_except_you_and_me
LR: U0061959
Đã bonus cho bác rồi, click đều nha

Thành thật khuyên các ref là Nếu chưa nâng cấp Gold thì đừng vội lấy tiền của mình mà tuyển ref nhé, 100% là sẽ lỗ đấy. Làm 1 bảng tính đơn giản nhé: Tiền thuê ref là 0.2$/RR/tháng. Khi bạn là thành viên Standard: mỗi một click của rent ref, bạn sẽ được hưởng 0.005$, như vậy bạn cần họ click 40 ads/tháng thì mới HÒA VỐN. Khi bạn là thành viên Gold, mỗi một click của rent ref, bạn sẽ được hưởng 0.01$, như vậy bạn chỉ cần họ click 20 ads/tháng thì HÒA VỐN. Chia sẻ luôn là hiện giờ mức click trung bình của rent ref chỉ khoảng 1 click/ngày tương đương với 30 clicks/tháng, như vậy thì Standard Members lỗ là cái chắc.
Ngay cả Gold member không biết quản lý ref thì cũng không lời đâu

Thành thật khuyên các ref là Nếu chưa nâng cấp Gold thì đừng vội lấy tiền của mình mà tuyển ref nhé, 100% là sẽ lỗ đấy. Làm 1 bảng tính đơn giản nhé: Tiền thuê ref là 0.2$/RR/tháng. Khi bạn là thành viên Standard: mỗi một click của rent ref, bạn sẽ được hưởng 0.005$, như vậy bạn cần họ click 40 ads/tháng thì mới HÒA VỐN. Khi bạn là thành viên Gold, mỗi một click của rent ref, bạn sẽ được hưởng 0.01$, như vậy bạn chỉ cần họ click 20 ads/tháng thì HÒA VỐN. Chia sẻ luôn là hiện giờ mức click trung bình của rent ref chỉ khoảng 1 click/ngày tương đương với 30 clicks/tháng, như vậy thì Standard Members lỗ là cái chắc.
Ngay cả Gold member không biết quản lý ref thì cũng không lời đâu
hôm 3/2 có thuê 3 ref thử nghiệm tình hình là 1 ref click 20 - 1 ref click 24 - 1 ref click 44 :binhsua163:

hôm 3/2 có thuê 3 ref thử nghiệm tình hình là 1 ref click 20 - 1 ref click 24 - 1 ref click 44 :binhsua163:
Vậy là may rồi bác, average clicks rất tốt. Nhưng không phải lúc nào cũng được vậy đâu :binhsua166:

---------- Post added at 08:54 PM ---------- Previous post was at 08:38 PM ----------

đã reg & mail cho bạn
id neobux: nothing_l2t
yh: nothingtolose_l2t
lr:U9200289
Đã bonus cho bác rồi nhé, click đều nhé

Hiện giờ 1 click quảng cáo có 3 CƠ HỘI ADPRIZE nhé mấy bác, thay vì 2 như trước giờ

đá lên nè.........................................

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,141
173,232
Latest member
88bigznet
Back
Top Bottom