chị không tính trung bình 1 ngày nha, chị tính số click Ads Cam chị nhận được, đủ 100 click chị nhận bao nhiêu thì chị chia 2. Ví dụ 100 click chị nhận 0.5$ thì chị RB 0.25$. Thế nhé :D
trời, trước 40 click được 0.2$, giờ 100click thì lại được có 0.25$:(:(:(:(:(:(:(

0.2$ là do có thêm 0.1$ BN mà e, 100click RB 0.25$ trong khi chị nhận được 0.5$, chia 2 rồi đấy, hay là e chê 0.25$ ít hả e :(
em chỉ thắc mắc thôi mà:D:D:D
lamd gì mà nóng thế
Ò..e nó chỉ thắc mắc thôi làm gì nóng thế..bà chị của e hơi nóng sản ...a bị mấy zố hết hồn rồi:confused: nghĩ chơi với chỉ đi e :D

(đùa chút cho vui nhà vui cửa thôi nha nóng nóng sản nữa a chup Cắn à:eek:)

Ò..e nó chỉ thắc mắc thôi làm gì nóng thế..bà chị của e hơi nóng sản ...a bị mấy zố hết hồn rồi:confused: nghĩ chơi với chỉ đi e :D

thôi thôi, ủng hộ bà chị, có 4 click thôi mà:D:D:D
chị bichhien cũng bớt nóng đi nha, e sợ, hì:D:D:D:D

Nguyên văn có thấy chỗ nào nóng đâu mà ai cũng bảo nóng nhỉ :(

Đã ref, bạn check coi có mình chưa nhé

bạn cho hỏi vài vấn đề luôn
  1. Chế độ RB chọn 150 hay 200 hay cao hơn nữa có lợi gì hơn 100 ko ?
  2. Có cần yêu cầu RB ko hay tự động đủ số click là bạn RB ?

Đã ref, bạn check coi có mình chưa nhé

bạn cho hỏi vài vấn đề luôn
  1. Chế độ RB chọn 150 hay 200 hay cao hơn nữa có lợi gì hơn 100 ko ?
  2. Có cần yêu cầu RB ko hay tự động đủ số click là bạn RB ?
Ok đã thấy a, chế RB như nhau nhé a, dồn click càng nhiều thì RB càng nhiều a, a nào muốn RB nhanh thì chọn 100, muốn lâu và thích nhận nhiều $ hơn thì chọn 150 or 200. Nhờ a yêu cầu RB giup e nhé, vì em vừa đi làm vừa làm thêm mmo nên thời gian onl cũng tương đối. Đầu topic e có Update chế độ BN, a đọc giúp e nhé. Thank a, đều tay nhé a :D

Ok đã thấy a, chế RB như nhau nhé a, dồn click càng nhiều thì RB càng nhiều a, a nào muốn RB nhanh thì chọn 100, muốn lâu và thích nhận nhiều $ hơn thì chọn 150 or 200. Nhờ a yêu cầu RB giup e nhé, vì em vừa đi làm vừa làm thêm mmo nên thời gian onl cũng tương đối. Đầu topic e có Update chế độ BN, a đọc giúp e nhé. Thank a, đều tay nhé a :D
E hơn bị là tha..m... đấy nhé. Đi làm rồi lại còn làm thêm MMO nữa, ngày đi làm về mệt, tối về là cần phải nghỉ ngơi chứ.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week