NEO đang khuyến mãi nhé ^^ !!! Chỉ tiếc 1 điều là chơi trước khi e ấy tuyển Ref k thì chiến sống còn với e ấy rùi ^^ !!! - Đang chơi Solo ^^ !!!

HD cả mình nữa T_T !!!
cậu cần j HD :D
vừa chơi neobux mà máy job khó quá.
nhất là mấy cái survay của thằng Nga
mong bạn nào biết làm, print đáp án pót lên đẻ làm 1 phát được luôn
Ủa sao mình ko thấy có nhỉ ?

mấy người có fake ip k mà làm tùm lum thứ tiếng zậy
Fake cho ban hả người T_T !!!
Cậu đăng nhập vào CF có mấy bài test ngôn ngữ - làm tốt đúng trên % quy định thì sẽ đc làm job ngôn ngữ đó !!! vậy đó !!!

cậu cần j HD :D

T_T ai cậu cũng chỉ dẫn mình sao cậu k hướng dẫn dùm T_T !!! Àh thớt up vài tấm ảnh cho biết tình hình acc NEO cậu xem có gì mình học hỏi !!!

cậu có 250 ref. mình acc cùi thì có j mà tham khảo :D newbie cậu ơi. đừng cười mình là vui rồi. Biết gì ng ta hỏi thì nói thôi. Sắp die rồi, hiện tại cứ tiếp tục thì sẽ lỗ vs bọn ref, tỉ lệ vs số tiền thue mình tính ra thì ko nhiêu. nhưng ko có lãi. làm job kiếm thêm ref thôi :confused:
úp vài tấm đây. khoang 1 tuần nay ref nó khùng. 5 thằng mới thuê hôm qua chắc 4 thằnglàm phản rồi :oops:

cậu có 250 ref. mình acc cùi thì có j mà tham khảo :D newbie cậu ơi. đừng cười mình là vui rồi. Biết gì ng ta hỏi thì nói thôi. Sắp die rồi, hiện tại cứ tiếp tục thì sẽ lỗ vs bọn ref, tỉ lệ vs số tiền thue mình tính ra thì ko nhiêu. nhưng ko có lãi. làm job kiếm thêm ref thôi :confused:
úp vài tấm đây. khoang 1 tuần nay ref nó khùng. 5 thằng mới thuê hôm qua chắc 4 thằnglàm phản rồi :oops:

Cậu đó DR nữa nên đừng gục nhé ... vẫn còn cứu đc

Để mình chỉ theo mình biết thôi nhé và cách quản lý của mình !!!

Việc đầu tiên bây h là cậu ngừng việc thuê RR lại nhé ... k thuê nữa
Tiền có đc hãy gia hạng All ref cậu có đc từ 90day trở lên để kiếm lời (mình thì thuê 90day) ... và tránh việc bị phạt 0.02/ref khi hết ngày thuê
tiếp theo là cậu quản lý cứ cách 2 ngày cậu đổi 1 con ref có số ngày click cao nhất (trừ những thằng mới thuê nếu sau 14 ngày k click thì nó sẽ đc đổi free)
mình nghĩ sao 2 tuần thì 11 thằng RR của cậu sẽ ổn định thôi ...
sau đó cứ mỗi lần thuê ref cậu phải tính luôn cả tiền thuê 90day (ví dụ thuê 3ref là $0.6 + thuê 90day $1.47 = $2.07)

Đó là chiến thuật hiện h của mình và mỗi tuần thì số ref của mình tăng lên dao động từ 3 hoặc 5 !!!

UP vài hình cho sinh động ^^ !!! Mình tính 250rr là mục tiêu thôi hiện tại thì có 29 thằng àh và mai or mốt sẽ gia hạng all số này thêm 30day (90 đủ tiền là gia hạng luôn) vì đang có khuyến mãi giảm giá thuê Ref !!!

Update... !!!

UP vài hình cho sinh động ^^ !!! Mình tính 250rr là mục tiêu thôi hiện tại thì có 29 thằng àh và mai or mốt sẽ gia hạng all số này thêm 30day (90 đủ tiền là gia hạng luôn) vì đang có khuyến mãi giảm giá thuê Ref !!!

Update... !!!
standard maf ref click như thế kia là chết rồi đó bạn @@ ko rec à mà để thấp thê kia zz
1.1 7 ngay k click AVG trung bình phải 1.5 thì mới có lãi nhỏ, cậu phải tính lại đi ^^ ko rec mà gia hạn mấy thằng đó chỉ có ôm bom chờ nổ thôi :Dlàm job 19$ @@ bái phuc :D acc mình reg từ 28/10. sau cậu 1 ngày. nhưng 30 ngày mình chỉ click ad vàng :D
gia hạn 90 ngày thì ko đủ nhiệt rồi :D

standard maf ref click như thế kia là chết rồi đó bạn @@ ko rec à mà để thấp thê kia zz
1.1 7 ngay k click AVG trung bình phải 1.5 thì mới có lãi nhỏ, cậu phải tính lại đi ^^ ko rec mà gia hạn mấy thằng đó chỉ có ôm bom chờ nổ thôi :Dlàm job 19$ @@ bái phuc :D acc mình reg từ 28/10. sau cậu 1 ngày. nhưng 30 ngày mình chỉ click ad vàng :D
gia hạn 90 ngày thì ko đủ nhiệt rồi :D
Đang trong quá trình rec đó bạn 2 ngày mình mới rec 1 con ... bạn k đọc cái mình nói àh 2ngày mới rec 1 thằng T_T !!!

Fake cho ban hả người T_T !!!
Cậu đăng nhập vào CF có mấy bài test ngôn ngữ - làm tốt đúng trên % quy định thì sẽ đc làm job ngôn ngữ đó !!! vậy đó !!!

T_T ai cậu cũng chỉ dẫn mình sao cậu k hướng dẫn dùm T_T !!! Àh thớt up vài tấm ảnh cho biết tình hình acc NEO cậu xem có gì mình học hỏi !!!
thank :( mà test skill khó quá zậy, fail hết hic 80% vẫn fail

thank :( mà test skill khó quá zậy, fail hết hic 80% vẫn fail
chỉ có 1 cách là gg dịch. mà gặp câu ngữ pháp thì chết chắc rôi :D mà lâu nữa. hên xui cái đó :D
Đang trong quá trình rec đó bạn 2 ngày mình mới rec 1 con ... bạn k đọc cái mình nói àh 2ngày mới rec 1 thằng T_T !!!
trông nản quá bác có thống kê lại ko ? lãi lỗ ra sao ?

chỉ có 1 cách là gg dịch. mà gặp câu ngữ pháp thì chết chắc rôi :D mà lâu nữa. hên xui cái đó :D
trông nản quá bác có thống kê lại ko ? lãi lỗ ra sao ?
Vẫn lỗ chứ bạn AVG 1.33 mới hồi vốn chứ mình có 1.2 thì vẫn lỗ mình biết mà - bạn nghĩ đi nếu 1 ngày hoặc 2 ngày bạn đổi 1 loạt ref thì tiền đâu bạn chịu cho nổi T_T !!! phải từ từ nhé bạn :D :D :D :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,146
173,234
Latest member
i9bet79net1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week