bài này đã khá lâu rồi thím , từ 25 / 4 / 2013 với lại nguồn tin không phải từ trang chủ nữa chứ

theo ý này thì cũng giống như ý B vừa update bên topic News Probux , R.R chỉ được thuê khi đạt 3 tiêu chuẩn trên

nhưng cốt lõi vẫn là ref chị sự quản lí của admin =))~

dù sao thì B cũng hóng tin tốt từ R.R của thím :D

Mình hiện tại là gold member với 330 rr.
Mình định tiếp tục thuê ref tiếp đến khi có khoang 700 -1000 rr thì dừng và cash out
Avg hiện tại vẫn khoảng 1.2-1.4 1 ngày ( vẫn lãi )
Liệu thuê tiếp thì nó có cho mình ref xịn không hay no cho mình ref dởm. ?
Và giờ nên dừng thôi hay nên thuê tiếp ? :/
bạn cần đi tiếp con đường đã chọn vì đã nâng cấp rồi nên phải làm tiếp ko mua sẽ lỗ .
tiếp nữa cần tính toán tỷ mỷ với thằng này mới có lãi dc mới lệ còn phải kéo dài thời gian ra
cần j có thể pm tớ
một điều nữa cần phải xem cậu có bao nhiu tiền nữa mới mua tiếp hay ko mua tiếp
chúc may mắn !!!!!!!

Đọc mấy comment mà ko nhịn cười nổi. Cứ chờ đi bạn. Đầu tiên nó sẽ giảm từ từ. Sau đó nó giảm đột ngột. Sau đó nó sẽ ổn định ở mức avg 0.7-0.8 trong 1 thời gian. Sau đó nó sẽ giảm tiếp còn 0.6. Và trong trường hợp ko recycle sẽ có ngày xuống 0.5.

Mình dám lấy danh dự ra đảm bảo những điều nói ở trên.

Muốn ăn từ neobux ko có cách nào khác ngoài extend 150 ngày hoặc 240 ngày, và phải chấp nhận lợi nhuận thấp. Recycle hoàn hảo cũng ko cải thiện mấy. Cao lắm lời đc hơn ko recycle $0.1/100ref/ngày.

Anyway, khi nào bạn ngộ ra hoặc phát hiện mình lỗ vốn rồi thì lên đây chia sẻ cảm xúc nhé :D
gái làm cho em nó hoảng :(..nói thế sao cậu buôn bán được :(

Mình standard từ tháng 10/2013. Đến nay Có 79 ref. Trunh bình 1 tuần mới có 1 ngày trên 80 click. Còn lại thì từ 64 - 76 click. Recycle 4 ngày 1 thằng đều đặn.
Sắp phá sản rồi. Không chịu nổi. Có khả năng 100 người mới được 1 người như chủ thớt

Mình standard từ tháng 10/2013. Đến nay Có 79 ref. Trunh bình 1 tuần mới có 1 ngày trên 80 click. Còn lại thì từ 64 - 76 click. Recycle 4 ngày 1 thằng đều đặn.
Sắp phá sản rồi. Không chịu nổi. Có khả năng 100 người mới được 1 người như chủ thớt
trc đó mình cũng ko biết là rr neobux có avg thấp đâu bạn ạ @@ mong là mình may mắn thật

id honeyphuc
bạn kiểm tra coi đúng chưa bạn

cho mình hỏi lun là 100click là màu cam hay tím xanh củng được dậy bạn?

Chế độ
- RB theo tuần.
- RB cao: 1 tuần click đủ 28 ads RB 0.1$
Báo danh
- ID
- PP
banner9

Last edited:
Tình cờ thấy topic nên mới sign up vào luôn :"> lần đầu biết MMO.

Very newbie với PTC. Thật ra hồi đi học cũng có thời gian cố cày Neo và 1 vài trang khác, nhưng hồi đó chưa có kinh nghiệm lại lười google nên bỏ ngang giữa chừng, thuê ref nhưng không biết là phải quản lý và recycle RR, thời điểm mình chơi Neo thì nó mới đc 1 năm thôi, nghĩ lại thấy tiếc, hồi đó mà chăm chỉ tí có khi cũng kiếm đc chút đỉnh tiền tiêu vặt :D.

Tận bây giờ đi làm, thỉnh thoảng rảnh rỗi nên mò lên Neo chơi lại, mục đích giàu thì ko dám vì phải đầu tư rất nhiều thì mới có lãi kiểu làm giàu được, mình chỉ mộng kiếm ít chục đô để mua sắm lặt vặt dịp sale off thôi :)) , nên chung quy thì mình rất gà mờ, thậm chí không biết làm mini jobs hay task.

Mình sign Neo ngày 11/12/2013. Tính tới hiện tại mình đang có 20RR, và kiếm đc khoảng 3.8$, vì trc đây đã từng cash out nên PP mình có 5$ - đã dùng vào việc mua ref và duy trì ref.
Thực chất mình hay click ad vào những ngày đi làm, cuối tuần nghi, nên không kiếm được là bao, lượn google mới vỡ ra vấn đề là phải click hàng ngày. Vì vậy đến ngày 8/1/2014 mình mới bắt đầu thuê ref và duy trì việc mua thêm ref mỗi 7 ngày, mỗi lần 5 ref. AV projected luôn trên mức 1.6 nhưng thực tế RR click chưa bao giờ quá 1. Mình học theo các bài post trên mạng, duy trì mức AV cho mỗi ref là 1.4~1.67, dưới mức đó thì recycle, thường thì chờ sau 4 ngày mình sẽ recycle. Mình rất muốn làm mấy cái offer và mini jobs để kiếm thêm, Neopoint mình dùng vào việc recycle RR. Nhưng mình lo ngại khi làm offer/tasks vì có 1 số cái required phải cung cấp số thẻ visa/số đt -> mình rất dị ứng với cái này vì sợ bị hack tài khoản. Hôm rồi mới bị hack email (đk neo và paypal - đã khoá lại và thay đổi toàn bộ mk, gỡ bỏ thẻ ra khỏi paypal) nên mình chưa bh làm mấy cái offer. Các bác có thể hướng dẫn mình làm task và offer đc không :).

:D chào bạn. mình cũng chơi như bạn. offer của nó thì khuyên bạn khỏi làm. làm thì làm mấy cái free thôi. còn mấy cái mà iphone các kiểu đọc mà thấy phải upgate thì nghỉ, mấy cái cấp số dt là nó bắt gửi tin nhắn tính phí đấy. mình thử lấy sim 0 đồng ko gửi đc. nên không làm mấy cái đó nha. còn mấy con survey thì đa số không chấp nhận IP việt nam, nên không làm đc.
.mình trước còn hay làm job. nhưng thời gian gần đây bận nhiều ko có thời gian làm. lâu lâu xinh ra lười :D mà bây giờ nó cũng khó khó. đọc chẳng hiểu gì. Hiện tại mình chỉ có thể giúp bạn đến đây:
ở #1 có hướng dẫn về task đó bạn. hồi trước mình đã up link rồi không hiểu vì sao lại mất. bạn có thể vào đây để tìm video hướng dẫn.

Code:
http://www.youtube.com/user/CrowdFlowerTasks/videos

còn vụ ref thì mình cũng chỉ có 33 con ref. sinh lời là từ AVG 1.4 trở lên. như của mình thì luôn có ít nhất 5-7 ref ở ít hơn số này. cứ nếu AVG tụt xuống 1. bạn có thể rec ngay. chứ đừng chờ đến 4 ngày.
thú thật vì không có vốn đầu tư cũng như bạn đó. nên PTC mình coi là phụ. giờ chủ yếu mình gõ captcha. thấy thu nhập đều hơn. trong thời gian đó nghiên cứu ptc. Sắp tới có thời gian làm job mình sẽ hướng dẫn những job mình có thể làm cho các bạn.
Chúc bạn thành công với neo. không phải ai cũng kiên trì đc nhu bạn đâu :D theo mình thống kê thì có khoảng >100 bạn rđang ký theo linh của mình. nhưng hiện tại chỉ còn 5 người click lâu nhất. tạm thời thì chưa thấy bỏ. còn lại bỏ hết rồi :D
Nếu có thời gian mình khuyên bạn chơi thêm 1 số trang click tay nữa.

Thanks bạn,

Về vụ recycle, mình theo dõi theo số AV mà làm thôi, vì có những con tuy 4 ngày chưa click nhưng AV vẫn là 1.4 hoặc hơn nên mình chờ thêm 1 ngày nữa :D, chứ con nào 3 ngày mà AV đã dưới 1.4 thì mình recycle luôn, vì có những con mình theo dõi có đợt nó vacation nghỉ 3-4 ngày gì đó, AV của nó vẫn ngưởng 1.4 nên mình chờ nó, và nó quay lại thật :D con đó mình thuê từ ngày 09/01, hiện AV của nó là 1.6, chắc nó là đứa ở với mình lâu nhất =)).
Ngoài Neo thì mình có đk clicksia với senxe và scarlet nhưng chỉ có mỗi scarlet gửi email về confirm acc, còn 2 cái kia chả thấy đâu, scarlet cũng click không đều lắm vì thời gian cho Neo tốn nhiều quá :<, chăm chỉ click adprize với hi vọng kiếm ít xiền còm duy trì ref :)).

Mình cũng chưa tìm hiểu kỹ về captcha, mới đọc trên 4rum nhưng cũng vẫn còn mù mờ cách tham gia và làm.

Thanks bạn,

Về vụ recycle, mình theo dõi theo số AV mà làm thôi, vì có những con tuy 4 ngày chưa click nhưng AV vẫn là 1.4 hoặc hơn nên mình chờ thêm 1 ngày nữa :D, chứ con nào 3 ngày mà AV đã dưới 1.4 thì mình recycle luôn, vì có những con mình theo dõi có đợt nó vacation nghỉ 3-4 ngày gì đó, AV của nó vẫn ngưởng 1.4 nên mình chờ nó, và nó quay lại thật :D con đó mình thuê từ ngày 09/01, hiện AV của nó là 1.6, chắc nó là đứa ở với mình lâu nhất =)).
Ngoài Neo thì mình có đk clicksia với senxe và scarlet nhưng chỉ có mỗi scarlet gửi email về confirm acc, còn 2 cái kia chả thấy đâu, scarlet cũng click không đều lắm vì thời gian cho Neo tốn nhiều quá :<, chăm chỉ click adprize với hi vọng kiếm ít xiền còm duy trì ref :)).

Mình cũng chưa tìm hiểu kỹ về captcha, mới đọc trên 4rum nhưng cũng vẫn còn mù mờ cách tham gia và làm.
vậy khuyên bạn click thêm noulinx, probux, nerdbux, bexbux nữa nhé. mình cũng đang lick tay mấy thằng này. tạm thời yên tâm không mất công click đâu mà sợ :D
Captcha dễ mà. bạn phải làm thì mới biết đc :D
như bạn đúng rồi đó. miễn sao nó vẫn trên 1.4, nếu nó tụt <1.4 thì mới cần chú ý :D

anh em check ngay có 1 task 44cent rất dễ. chỉ cẩn điền tên bài hát, ca sĩ. blah blah. đơn giản. 5p có 44 cent :D

tình hình mình có 1 tài khoản paypal có 1 mail chính là tài khoản 1 acc neobux,nhưng acc neobux đó bị ban rồi (vì là mail chính lên mình không remo được)
mình reg 1 acc mới rồi add mail này vào paypal đó dùng và pay thử nhưng vẫn bị khóa.
mình có ticket hỏi thì neobux toàn phản hồi lại là :"You've sent an email to an unmonitored address. To reach our support please login to your NeoBux account and send a support ticket by clicking the "Support" link at the bottom of the page. Thank you."
các pro cho mình hỏi lỗi trên là sao?,có phải do mình add mail vào paypal đó mà chưa xóa mail trước đi không.
mình bị ban nhiều mà không hiểu tại sao cả,chả nhẽ lại tạo 1 paypal mới rồi mới reg acc neobux.
thanks

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,662
Latest member
bontamcaocap

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week