@kiemhue : thank for your infomation, Rules nó B thuộc mà, ko biết nó Update lại từ khi nào, nhưng Rules hiện tại cũng tốt

Khổ cái ko Clone được thôi, chắc nó check theo MAC

củng như mình đã nói ở trang 1, mình nghĩ standard member chỉ nên thuê tối đa 20 RR để dễ quản lý, còn muốn đầu tư thêm RR thì nên có kế hoặch chọn up gold, standard member huởng từ RR $0,005/click, còn gold hưởng $0,01/click. khi có đủ vốn để up golden thì nên thue max 300 rr trước khi up, vì golden members sẽ khó thuê rr
tái chế kg nên theo avg, nên theo dõi số click của rr, con nào kg mang lại profit cho bạn thì tái chế.

Nếu chỉ thuê 20rr. trung bình AVG mỗi con là 2
2x0.005x20=0.2$ một ngày. được có nhiêu đây bấm ads làm gì cho mất công hả thớt :(

Nếu chỉ thuê 20rr. trung bình AVG mỗi con là 2
2x0.005x20=0.2$ một ngày. được có nhiêu đây bấm ads làm gì cho mất công hả thớt :(
Chơi neobux phải kiên trì, muốn kiếm nhiều thì nên suy nghĩ đến gold, join giúp mình nhé. thanks

Chơi neobux phải kiên trì, muốn kiếm nhiều thì nên suy nghĩ đến gold, join giúp mình nhé. thanks

he. sr thớt, mình nb và mới cày lên mua được những con ref đầu tiên r. Đang học hỏi them kinh nghiệm.
vậy 20rr mình đóng phát 240 ngày luôn hả thớt?

he. sr thớt, mình nb và mới cày lên mua được những con ref đầu tiên r. Đang học hỏi them kinh nghiệm.
vậy 20rr mình đóng phát 240 ngày luôn hả thớt?
Bạn chỉ nên extend RR 240 ngày khi RR gần hết hạn, sắp đến holloween neobux thuờng có khuyến mãi giảm giá thêm gia hạn ref 32%, bình thường là 30% cho 240 days.:)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,156
173,250
Latest member
thicongPgiamdoc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week