Tommyphan: Bạn xem từ 2:30 -> 2:40 trong video hướng dẫn ở #2 sẽ có list job cho bạn làm , bạn copy list đó vào đây mình sẽ xem job nào dễ mà tut cho bạn trước
Mathim : Bác pro tiếng anh không , nghe bác nói em nghi bác không làm được cái này đâu . o_O

You got a new Referral: cdl77777
He/she used the link with your username.

Tommyphan: Bạn xem từ 2:30 -> 2:40 trong video hướng dẫn ở #2 sẽ có list job cho bạn làm , bạn copy list đó vào đây mình sẽ xem job nào dễ mà tut cho bạn trước
Mathim : Bác pro tiếng anh không , nghe bác nói em nghi bác không làm được cái này đâu . o_O
657966 Help us validate Authors and Articles 0.89 cents 10
656867 Validation of Events - III0.89 cents 60
658436 Helft uns Beiträge zu indentifizieren1 cents 47
656866 Validation of Events - II0.89 cents 60
đây b

Xin lỗi bạn , các job trên không có tut vì nó khá là khó , bạn vui lòng đợi các job dễ hơn khác . :(

Đã add bạn

mấy cái job trên toàn là job level 0, newbie thì chịu khó đọc kỹ hướng dẫn vào, thời gian nó cho rộng rãi, cứ từ từ mà làm, làm lâu sẽ biết cách thôi o_O

Không có thời gian luôn các bạn à , nhiều job quá :( Không chỉ các bạn các job đầu được vì mình cũng ngán mấy cái job đó lúc đầu lắm , từ từ sẽ quen thôi , cảm ơn bạn fujitoday đã nói giúp

bạn làm thử job Help validate author and article xem sao
The Boyz: nếu bài viết chỉ có hình không mà không có chữ nào cả thì không phải article , bạn chọn No , nếu nó chỉ giới thiệu 1 phần mà bắt Read More ( đọc thêm ) ở trang khác thì không phải article, chọn No luôn. Ngược lại 2 cái trên thì nó đích thị là article , bạn chọn Yes
The Boyz: nếu là Article bạn copy tên của thằng author ( tác giả) vào trang article rồi kiếm xem nó phải tác giả bài viết không . Nếu đúng tên tác giả , bạn chọn Yes , sai tên tác giả chọn No -> Qua câu hỏi kế tiếp
The Boyz: đây là job khởi đầu hy vọng bạn làm cho tốt sau này dễ hơn nhiều

^ Không bạn àh

Hôm nay đã có 4 bạn mới , hy vọng các bạn chịu được nhiệt lúc đầu để qua level 1 . Thân , lúc ấy thì tha hồ kiếm tiền

Cập nhật tình hình mới : Còn duy nhất 1 slot ref , ai xác định không làm nữa thì inbox hoặc ghi trên đây , để mình loại khỏi danh sách ref nhường slot cho bro khác làm . tuyển bro good tiếng anh vô team :D

Proof mới nhất trong ngày :

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week