xác nhận thấy bạn. Thanks

Khi bạn view 1 ad neobux, bạn sẽ có thêm 1 point, bạn nên tích luỹ 30,000 point để đổi lấy free golden membership trị giá $90, tức là bạn đang tích luỹ được thêm $0.003 khi view 1 ad neobux.:)

Cái này hay đó, mình chơi cũng không để ý. vì mỗi lần delete reg toàn dùng nó vì sợ hết tiền. Đúng là neobux quá khó để chơi nhưng nó lại lâu bền nhất. Bác "kiemhue" cho hỏi là có cánh nào để reg thêm acc trên 1 pc không nhỉ, ví dụ như đăng kí acc new xong để đó thỉnh thoảng login vào thôi.

free thì bao giờ mớ đủ 1$ nhận refback nhỉ :D
Hehe.. refback là bạn được nhận thêm từ công sức bạn bỏ ra, thực ra muốn kiếm nhiều thì bạn phải tìm hiểu site và biết hoạt động của site như thế nào, mình thì hiểu biết neobux hơn 5 năm, giờ mới đầu tư mạnh tay vào đấy. Nếu sau này bạn thích thì mình có thể hướng dẫn bạn làm, tốt hơn là bạn nhận chỉ refback kg thôi.:)

Dep giờ là nhiêu bạn ??? Bạn có chiến thuật gì hiệu quả ko
Nếu bạn có quyết tâm làm neobux Dep giờ là tối thiểu $340, Neobux tuy dễ làm, nhưng muốn đầu tư ít và kiếm nhiều nhiều thì kg thể, bạn nên biết site hiện có hơn triệu members, ai làm free cũng kiếm được nhiều thì site sẽ kg chi trả nỗi, mình thích nhất site vẫn tự tin trả instant payment trong 8 năm nay kg hề thay đổi, 1 điều mà kg có ptc khác nào làm được.:)

Cái này hay đó, mình chơi cũng không để ý. vì mỗi lần delete reg toàn dùng nó vì sợ hết tiền. Đúng là neobux quá khó để chơi nhưng nó lại lâu bền nhất. Bác "kiemhue" cho hỏi là có cánh nào để reg thêm acc trên 1 pc không nhỉ, ví dụ như đăng kí acc new xong để đó thỉnh thoảng login vào thôi.
Làm neobux nếu có người hướng dẫn bạn làm thì sẽ được bền vẫn hơn, sẽ rất khó cho bạn nếu bạn đầu tư tiền vào mà kg hiểu biết gì về neobux, mình cũng từng thất bại với neobux, biết neobux vào năm 2009 nhưng chưa có kinh nghiệm kiếm như thế nào, cũng bỏ account hết 2 lần, lần 3 trở lại vào năm 2012, sau này thấy người ta kiếm được thì mới tìm hiểu thêm, hy vọng có ngày thành công.:)

Neobux tuyệt đối kg thể nào có 2 account tồn tại trên 1 máy, nếu bạn muốn bỏ account củ thì kg login 60 ngày, account sẽ auto suspended, lúc đó bạn mới đăng ký mới lại được. Hoặc bạn phải có 1 máy hoàn toàn mới chưa view qua ads neobux.

Bạn nên hiểu biết lý do account bị suspended, nếu kg bạn sẽ vẫn mắc phải sai lầm lần 2, chỉ có đăng ký mới account rồi vào support send ticket, nhưng kg được view ads neobux account mới trên máy tính đó, nếu bạn lấy lại được account củ thì view ads bình thường, còn kg bạn sẽ bị vi phạm 2 accounts trên 1 máy.

Thanks mấy bạn. Mình đã lập nick mới và gửi support. họ gửi cho mình 1 mã ticket. giờ đang đợi xử lý. Chắc là sẽ được thôi

ps: hơi bị oan nha. Nhà trọ mình có người mới, còn chưa kịp dặn dò xử lý gì thì supend. Giờ thì tậu mạng mới về rồi.Tiếc là còn chậm hơn cả rùa. Dạo này cáp quang có đứt nữa đâu

neobux giờ PP ver mới chơi được phải ko bác, PP unver không cho rút tiền
PP unver vẫn cho rút bình thường từ 2008 đến nay, nhưng khi bạn đầu tư tiền vào site từ PP hoặc Payza thì buộc phải là account verified.:)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week