cho mình hỏi mình có 2 máy tính bàn, ,m luân phiên click quảng cáo lúc thì máy này, lúc thì máy kia có sau không vậy, acc của mình rồi có bị khoá hay không ?
Không sao bạn à, bạn không làm quá 3 máy trong 10 ngày là ok, nhưng hơi tiếc là bạn sẽ không đăng ký được thêm account mới trên máy bạn đã từng view ads neobux, nếu như bạn đăng ký thêm 1 account trên 2 máy đó thì sẽ bị suspended hết 2 accounts.

wa 1 ngày bạn kiếm 25$. đây là profit hay là tổng tiền 1 ngày bạn kiếm được vậy. mình cũng đang có ý định đầu tư vào neobux. bạn có thể inbox cho mình skype hay facebook hay yahoo cho mình được không, mình muốn học hỏi kinh nghiệm từ bạn. mình biết là các thành viên neobux thì rất kiên trì, có người chơi để lấy kinh nghiệm từ 2012 tới nay(chấp nhận lỗ hằng ngày nhưng mình vẫn chưa hiểu chiến lược đó lắm), người thì thanh toán khi có lợi nhuận, người thì lấy lợi nhuận để tái đầu tư, còn những bậc thầy ultimate thì mình chưa nghiên cứu nhiều (chưa nghĩ tới :D).v.v.v.. mong bạn giúp đỡ và kết bạn trao đổi kinh nghiệm thêm, forum neobux toàn tiếng anh không thôi :p
Sai lầm thứ nhất khi bạn làm neobux là không theo 1 người có kinh nghiệm hướng dẫn bạn làm, bạn sẽ tốn vài năm mới hiểu hết neobux, neobux kiếm nhiều không dễ. Bạn phải làm hơn 10 năm thì mới có lợi nhuận ổn định.:) yahoo id: leepengchem

Last edited:
@kiemhue Không sao bạn à, bạn không làm quá 3 máy trong 10 ngày là ok, nhưng hơi tiếc là bạn sẽ không đăng ký được thêm account mới trên máy bạn đã từng view ads neobux, nếu như bạn đăng ký thêm 1 account trên 2 máy đó thì sẽ bị suspended hết 2 accounts.

Theo bạn nói vậy mình có 2 máy tính ở nhà kết nối cùng đường truyền wifi vẫn đăng ký được 2 account? Có bị suspended, banned không bạn ơi?

@kiemhue Không sao bạn à, bạn không làm quá 3 máy trong 10 ngày là ok, nhưng hơi tiếc là bạn sẽ không đăng ký được thêm account mới trên máy bạn đã từng view ads neobux, nếu như bạn đăng ký thêm 1 account trên 2 máy đó thì sẽ bị suspended hết 2 accounts.

Theo bạn nói vậy mình có 2 máy tính ở nhà kết nối cùng đường truyền wifi vẫn đăng ký được 2 account? Có bị suspended, banned không bạn ơi?
mình đã reply vào inbox bạn.:)

Thanks bạn, Diamond làm thì còn nhiều hạn chế, nên có đủ vốn thì tốt nhất lên ultimate.:)
ngon rùi. tiếc là có tk trc r chứ k làm ref bác ^^. Mình thì mới golden mà làm không lãi nhiều :l. Diamond có hơn golden không bác, AVG thế nào ^^

ngon rùi. tiếc là có tk trc r chứ k làm ref bác ^^. Mình thì mới golden mà làm không lãi nhiều :l. Diamond có hơn golden không bác, AVG thế nào ^^
Golden bạn sẽ không kiếm được nhiều, không nên làm Diamond, vì AVG còn tệ hơn golden. Nói chung bạn phải biết cách làm, standard thì không nên thuê RR, golden chỉ làm 500 RR, Ultimate thì làm max RR.:)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week