Văn hay chữ tốt, phong cách biến thái mang hơi hướm của voz, nhưng mà ko chơi són nhé, viết lẹ lên ko là ăn ban đấy
voz sập rồi nến qua đây són vài phát:D

newbie khôn... nếu vào neobux thì chịu khó theo mini job của nó mà làm ...từ từ lên lever 1 rồi tìm hiểu fake ip làm (để thêm nhiều job) . Khối bạn kiếm trung bình >1$/ngày cho cái này rồi ,tiếng anh bập bẹ dùng translate google cũng được.

P/s: bạn nào có acc mini job lever 1 rồi muốn mình chỉ cách fake ip thì pm mình mình chỉ cho.

Văn quá hài, lẹ lẹ lên sóng phần 2 thớt ơi. Cũng 1 thời bám càng PTC :))

Chào bạn, cho mình hỏi bạn có bật autopay cho ref không? Hiện tại bạn đang có bao nhiêu ref thuê rồi? Bạn có bật auto renew không? Và bạn để ref còn khoảng bao nhiêu ngày thì bạn gia hạn lại 240 cho ref đó? Mong nhận được sự giải đáp của bạn. Cảm ơn bạn nhé

Chào bạn, cho mình hỏi bạn có bật autopay cho ref không? Hiện tại bạn đang có bao nhiêu ref thuê rồi? Bạn có bật auto renew không? Và bạn để ref còn khoảng bao nhiêu ngày thì bạn gia hạn lại 240 cho ref đó? Mong nhận được sự giải đáp của bạn. Cảm ơn bạn nhé
Mình ko bật autopay và cũng ko sử dụng auto renew, hiện đang có 10,000 RR, ref còn 10ngày là mình gia hạn.:)

nghe có vẻ hài nhưng đằng sau đó là những tâm sự của 1 newbie từng ăn trái đắng. Ai là newbie cũng hiểu mà, ko có con đường nào đến thành công mà trải đầy thảm hoa hồng cả :(

Khi mới chơi e cũng như thớt, cơ mà đỡ hơn :D

Announcements

Forum statistics

Threads
421,069
173,150
Latest member
mminhlequang

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week