trời mưa ,buồn quá ,không biết làm gì, rút tiền ra chơi :(

Chào các bác, chúc các bác tuần mới vui vẻ.

Mấy hôm nay không có task cho các bác cày level, phải kiên nhẫn chờ đợi vậy, hihi

đồng ý với bạn, mình làm mấy lần rồi. toàn bị expell :(
Mình chỉ không được cao thôi chứ không bị expell.Hôm nọ mình đã bảo ai không biết làm thì nhắn mình giúp 1 task để biết cách làm mà.Như mình lúc đầu lỗi nhiều giờ có dòng thứ tư không biết bao giờ mới lên level trong khi đã đủ % rồi

Với trường hợp của nhiều bác hiện đang bị accuracy thấp & nhiều expell thì lời khuyên của tôi là mỗi khi có job tính điểm mới, các bác cố gắng làm thật tốt task đầu tiên (test-mode), kết quả như thế nào thì cũng chỉ nên làm duy nhất task ấy thôi, không làm thêm nữa mà chờ job tiếp theo, lý do là:
  1. Những job này chỉ có 1 cent nên không bõ công cày để kiếm tiền
  2. Bắt đầu từ task thứ 2 trở đi (work-mode), mỗi task chỉ có 1 test-question, nếu không may các bác làm sai => các bác cần phải làm đúng liên tiếp nhiều task tiếp theo mới đủ bù phần accuracy bị mất đi, nghĩa là quãng đường để đạt mốc 70% của các bác sẽ càng xa hơn
  3. Nếu cứ cố làm có thể các bác lại bị expell => càng phải làm tốt nhiều job khác bù vào để gỡ bỏ dòng thứ 4
Các bác nên ghi lại phương án của những câu trả lời sai, vì loạt job gần đây ra hàng ngày có nội dung giống nhau nên các bác sẽ thường xuyên gặp lại các câu test này.

Last edited:
Lên level thì có nhiều job không bác ơi.Sao thấy bác mới làm có hơn 1k task thế

Hiện tại Level-1 có khoảng hơn 60 job, tính đến level-3 có từ 100 đến 150 job bác ợ, bác thấy tôi mới làm có hơn 1000 task là vì hơn 1 năm rồi tập trung làm việc khác, đến khi quay lại thì bị mất cả account Neobux với CF nên phải cày lại từ đầu, bây giờ tôi cũng chỉ tranh thủ rảnh lúc nào làm lúc ấy thôi, chứ công việc cũng lu bu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,905
172,988
Latest member
iphone7plus

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week