Spotlight Net BLVD không cộng point.

kvd1111

Senior
Reactions
243
MR
0.055
Mấy nay có pro nào làm net blvd bị như vậy không:
Trên site thì nó báo lead rồi, thể hiện là có points rồi.
Nhưng trên check trên net thì không thấy nó báo lead về ==> không cộng point vào acc. (Không cộng 1 con off nào luôn)

tớ bị từ 2 tháng trước rồi cơ nó cộng chênh lệch nhau giữa 2 biểu đồ là 1/2 lên chán trả muốn làm bỏ luôn

mấy bác thử mail hỏi chúng nó thử xem sao...em củng bị tình trạng tương tự như bác thớt:binhsua80:

Cái này bị từ lâu rùi ức mà chẳng làm đc gì...nhìu khi muốn bỏ nhưng vẫn làm đc nhiu thì đc ;))
Ức cái là bây giờ nó không cộng points 1 con off nào luôn. Nhìn lead khoảng 40 - 50p. Mà nó không cộng cho 1 points.

Nhưng trên check trên net thì không thấy nó báo lead về ==> không cộng point vào acc. (Không cộng 1 con off nào luôn)

của tớ thì mấy hôm trước trên net thì có cộng, nhưng mem thì không có cộng, pm nó mà chưa giải quyết được :binhsua85:

đơn giản là bi h blvd no fraud ròi ko còn như xưa đâu chơi ko dep là net sẽ ko có $ lun chứ đừng nói là lead trên site, bữa mình chat với thèn carter nó bảo thía

chừng nào nó ko + point cho Mem , mà + thẳng vào Net thì mới ngon

cho mình hỏi tí, cái này hình như là trường hợp cua mình. kiểu là trong Net nó hiện point rồi. cơ mà check lại không thấy. xem báo cáo cash thì ko thấy hiện của BLVD. thi thoảng lead dc vài point chả bõ :binhsua16:. Bạn nói là + thẳng vào net mới ngon nghĩa là như thế nào vậy?

Thớt chưa nge câu " chúa ăn gian là blvd " ah?:binhsua04:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week