Spotlight Net BLVD không cộng point.

BLVD mấy nay ko biết cày như thế nào lun, cày hết off email submit, download... mà vẫn 0 point :((, mấy bữa trước có em NPD còn đỡ, hnay thì chả mún làm

mình làm cơ bản vẫn về point nhưng point nó không về site ấy . chỉ về mỗi nét. lúc làm thấy hiện kiểu như 25,xxxxxx/25,xxxxx/ lúc point ở net khác về check thì lại là 0/25,xxxxx. vì cũng là lần đầu làm net BLVD nên ko hiểu cái này :binhsua28:

còn nếu net cộng $ mà site ko cộng point thì xem lại cái app nhá có thể là màu đỏ và đóng mở ngoặc (DEAD) :m131:

hôm bữa mình làm cũng vậy . Được 125 point mừng mừng ra check được 30p ứa nước mắt . Ngồi ê mông gần cả tiếng :binhsua04:

1acc gần 2$ có ai tin hơm :binhsua95:

hôm bữa mình làm cũng vậy . Được 125 point mừng mừng ra check được 30p ứa nước mắt . Ngồi ê mông gần cả tiếng :binhsua04:

bạn mà làm như này thì không ổn lắm. tốc độ vs time trong 30p dc 125point thì bạn phải xem lại list off bạn làm đi nhé. Theo mình qua mấy lần test ấy xem con nào lead con nào ko. chứ làm cả vừa tốn time vừa ko hiệu quả cho lắm :m174:

bạn mà làm như này thì không ổn lắm. tốc độ vs time trong 30p dc 125point thì bạn phải xem lại list off bạn làm đi nhé. Theo mình qua mấy lần test ấy xem con nào lead con nào ko. chứ làm cả vừa tốn time vừa ko hiệu quả cho lắm :m174:
BlVD làm những con nào thế bác,bác có thể inbox mình dc ko

Mình làm nhiều nét 1 lúc ban à chứ đâu phải chỉ mỗi BLDV :binhsua02:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week