Help Net đã báo chuyển tiền như paypal không nhận được

badboy10a8

Hero
Reactions
330
MR
0.000
Hi mọi người,

cho mình hỏi vấn đề này chút, net đã báo chuyển tiền cho mình từ 31-10, mà ko để ý giờ mới vào thấy nó báo chuyển rồi nhưng vào paypal thì không hề có.
Mail nhận là mail đã add vào paypal.
Gửi ticket cho net thì nó bảo bạn nên kiểm tra bên paypal chứ chúng tôi đã gửi rồi @@

Ai đã từng gặp vấn đề này rồi thì giúp mình với. Thanks nhìu !

Ghi sai Mail paypal ?
đúng c. mà ko nhận đc thư nào từ paypal, ít ra nó hold hay j phải có cảnh báo chứ đằng này ko có j hết

ko hiểu bị j @@

Mail add thì ko có báo Mail đâu , log in vào xem có chưa . Chưa có thì chỉ chưa gửi hoặc gửi sai , trước mình ghi sai m thành n nó pay mà mãi ko thấy , kiểm tra mới biết sai tên

Mail add thì ko có báo Mail đâu , log in vào xem có chưa . Chưa có thì chỉ chưa gửi hoặc gửi sai , trước mình ghi sai m thành n nó pay mà mãi ko thấy , kiểm tra mới biết sai tên
chuẩn hết rồi c, ko biết thằng net có chơi mình ko, nó bảo contact sp của paypal đi

vừa vào email khác nhận tiền từ youtube thì nó cũng báo thanh toán bị từ chối bởi paypal. cái wtf paypal này, ko báo j hết im im là sao @@@@

pump, need help

à mà mail add thì nó khi nhận đc tiền vào mail đó vẫn báo cậu nhé. mình nhận nhìu rồi, ko hiểu sao đợt này thằng net này nó lại ko thấy đâu.

à mà mail add thì nó khi nhận đc tiền vào mail đó vẫn báo cậu nhé. mình nhận nhìu rồi, ko hiểu sao đợt này thằng net này nó lại ko thấy đâu.
giờ nó báo mail chính không à, không còn báo trên mail phụ như trước đâu.

giờ nó báo mail chính không à, không còn báo trên mail phụ như trước đâu.
uh, vậy mà ko hiểu sao net bảo chuyển rồi, mà paypal ko có j, net này là net offer.
Còn net youtube mình cũng có làm thằng quiz cho vui, nó cũng gửi mail về bảo paypal ko gửi tiền vào đc, bạn phải add vào một phương thức thanh toán khác.
Ko hiểu cái paypal bị j nữa, gửi support thì 3 ngày rồi ko thấy hồi âm. login vẫn bt, limit vẫn ko bị :(

uh, vậy mà ko hiểu sao net bảo chuyển rồi, mà paypal ko có j, net này là net offer.
Còn net youtube mình cũng có làm thằng quiz cho vui, nó cũng gửi mail về bảo paypal ko gửi tiền vào đc, bạn phải add vào một phương thức thanh toán khác.
Ko hiểu cái paypal bị j nữa, gửi support thì 3 ngày rồi ko thấy hồi âm. login vẫn bt, limit vẫn ko bị :(
thằng Net thì không biết chứ thằng QUiz thì đúng rồi, PP không chơi với nó, chắc Net đang thừ lòng bác đấy :D

Mình vẫn nhận Quiz bằng PP mà . Chắc PP của bạn kia bị limit mà chưa báo limit :D
nếu có nó phải báo lâu rồi, cái này đầu ttáng tới giờ, ko nhận đc thanh toán j hết. ko biết phải thằng net chơi đểu mình ko

mail pp sao nó vẫn chưa trả lời, 3 ngày rồi, có nên gửi tiếp ko nhỉ

Mình vẫn nhận Quiz bằng PP mà . Chắc PP của bạn kia bị limit mà chưa báo limit :D
chém quá đấy thím Quiz nó bị PP từ chối và ngừng thanh toán qua PP từ đời nào rồi, trong phần thanh toán nó cũng bỏ PP rồi chém cũng nên tìm hiểu 1 chút

PP bên offer thì bảo cho cái screen shot, hoặc invoice để tao hỏi PP. Bên Quiz bạn đổi sang Z đi cho sướng :D

Bạn nói net gửi cho bạn proof đi, hoặc transaction ID để bạn có cớ check với Paypal!

uh, cảm ơn 2 c, để mình yêu cầu net cái screen shot vs transaction id để gửi cho paypal. Mà thằng pp nó bẩn bựa quá, gửi mail báo sẽ rep trong vòng 24h mà 4 ngày rồi ko hồi âm 1 lần

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,529
173,700
Latest member
cachnhietnha

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week