Ask Net Maxbounty

ai đăng kí cũng đc hả bác ơi
Uhm, tuy nhiên bạn phải biết nói tiếng Anh một chút, và có một số di động để AM điện cho bạn sau khi bạn đã gửi bản đăng ký trên site. Theo mình thấy trên các 4rum nước ngoài thì bọn nó toàn kêu khó được approve, mình thì lúc AM điện xác minh, chém gió tiếng Anh nghe như tiếng Lào nên approve luôn :confused:
net này off dễ lead ko bạn :oops:
Mình ko cheat nên mình cũng ko rõ lắm. :oops:

Đã cheat thử 5 acc :) Ra đi 4.99 acc :v
Lời khuyên cho anh em !
Nếu xác định cheat thì nên dừng lại - nếu traffic thực thì xúc thôi :D
Hàng net này rất ngon - cheat lead ầm ầm :) Nhưng cheat xong nó block nhanh lắm !:cool:

Đã cheat thử 5 acc :) Ra đi 4.99 acc :v
Lời khuyên cho anh em !
Nếu xác định cheat thì nên dừng lại - nếu traffic thực thì xúc thôi :D
Hàng net này rất ngon - cheat lead ầm ầm :) Nhưng cheat xong nó block nhanh lắm !:cool:
định nghĩa cheat của bác là fake ip hay là cheat off :) , mình tự làm cũng dc 3 ngày hị vọng ko có j xảy ra :(

Mình hõi ngu cái là sock vượt proxtop chiến dc off Incentive của nó ko nhỉ :confused:

Mình hõi ngu cái là sock vượt proxtop chiến dc off Incentive của nó ko nhỉ :confused:
Việc bạn đang làm là cheat đấy, quên net này đi. Chiến net này phải có kiến thức về marketing một chút, thêm kinh nghiệm chạy quảng cáo GA, FA,....rồi thiết kế landingpage...và vài thủ thuật khác.
Theo mình thì cái này là một dạng đầu tư như cổ phiếu, nhưng lời lãi thì phụ thuộc khả năng của mình.
Đang traffic thật đây, bay hết 500$ tiền quảng cáo rồi :mad::(
Mình 50$/ngày. Bạn đc ROI bao nhiêu %?

đây vừa up offers lên .. thé là sáng hôm sau nó cho ăn blocked . Một kỉ niệm cách đây hơn 1 năm.:D

thằng này chơi real. paid traffic or kéo free traffic. mỗi camp chạy 1 con thôi chứ chơi add site ăn sao được. chơi off adult của nó ý :D pro đừng ném gạch nhé góp ý tý thôi :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,473
173,651
Latest member
HeroCenter

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week