Ask net mobi GoWide

justbeenpaid

Newbie
Reactions
54
MR
0.000
Tình hình là mới tìm hiểu và reg được nét này, nó là net30, các con offer chủ yếu là android và iOS, offer thì rất nhiều nhưng phải xin offer. Sơ qua nó là vậy, giờ mình muốn hỏi có bác nào chiến net này chưa? tình hình thanh toán của nó thế nào. Mong được chỉ giáo!

ezreal

Senior
Verified
Reactions
682
MR
0.617
$200.00
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Tình hình là mới tìm hiểu và reg được nét này, nó là net30, các con offer chủ yếu là android và iOS, offer thì rất nhiều nhưng phải xin offer. Sơ qua nó là vậy, giờ mình muốn hỏi có bác nào chiến net này chưa? tình hình thanh toán của nó thế nào. Mong được chỉ giáo!
pay tốt, 2k-3k vẫn pay bt. adver pay là nó pay. file io của nó pay thẳng về bank vn

badboy10a8

Hero
Reactions
330
MR
0.000
chiến mạnh vào ae, ráng lên đủ tháng gần đc pay rồi nó lock acc lấy hết $$ đi theo gió theo mây lun :D :D

Reactions
260
MR
0.000
Follow me on Facebook
hixx, nhìn cái net thì cũng giống bao net has xxx khác mà reg phát đc liền. hy vọng làm xong nó cũng pay nhát 1 vậy cho sướng :D chứ đừng làm net 30 -45-60 ... :D dài cổ

chủ thớt join forum từ 2012 mà nghe chừng ko biết 1 sự thật hiển nhiên là cái gì lên forum này cũng sẽ nát à :)). muốn biết net nào paid ngon thì tự bỏ công sức hoặc tiền bạc ra làm thử thì biết. có khi ăn đc net xịn. còn cứ lên đây hỏi thì chả bao h nhận đc câu trả lời gì đâu, cái nhận được chỉ là nát site thôi =))

chủ thớt join forum từ 2012 mà nghe chừng ko biết 1 sự thật hiển nhiên là cái gì lên forum này cũng sẽ nát à :)). muốn biết net nào paid ngon thì tự bỏ công sức hoặc tiền bạc ra làm thử thì biết. có khi ăn đc net xịn. còn cứ lên đây hỏi thì chả bao h nhận đc câu trả lời gì đâu, cái nhận được chỉ là nát site thôi =))
like luôn và ngay, chán như con gián, hỏi với cả han :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,396
Latest member
estes123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week