Ask net nó yêu cầu vầy mình phải làm sao. m.n giúp e vs

Status
Not open for further replies.

tuanminh204

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
your account approved

Please try to log in and fill there your billing details.
If you work with global postback - send me the link, i will add it to your account. Also we can approve API, if you need.
We can help you with testing first offer. You can send me test link, and we will check is everything works correctly.
About payments:
We work on net 14, hold - 2 weeks, payment method - Pay Pal, WebMoney, Pioneer. The minimum withdrawal amount - WebMoney - $30, PayPall - 100$, Pioneer - 25$
First payment you will get after 2 weeks, after earning your first minimum withdrawal amount. Then you will get payments every week by Mondays ( money that got out from HOLD)
You must to earm minimum withdrawal amount to get your money
Please, ping me if you have questions, or if you need assist in something.
Hope to see your traffic ASAP ;)

google dịch:
tài khoản của bạn đã được phê duyệt

Hãy cố gắng để đăng nhập và điền vào đó các chi tiết thanh toán của bạn .
Nếu bạn làm việc với postback toàn cầu - gửi cho tôi liên kết, tôi sẽ thêm nó vào tài khoản của bạn . Ngoài ra chúng tôi có thể chấp thuận API , nếu bạn cần .
Chúng tôi có thể giúp bạn kiểm tra đề nghị đầu tiên . Bạn có thể gửi cho tôi link kiểm tra, và chúng tôi sẽ kiểm tra là tất cả mọi thứ hoạt động chính xác .
Về thanh toán :
Chúng tôi làm việc trên net 14 , giữ - 2 tuần , phương thức thanh toán - Pay Pal , WebMoney , Pioneer . Số tiền tối thiểu rút - WebMoney - $ 30, PayPall - 100 $ , Pioneer - 25 $
Thanh toán đầu tiên bạn sẽ nhận được sau 2 tuần, sau khi kiếm được tiền rút tối thiểu đầu tiên của bạn . Sau đó, bạn sẽ nhận được các khoản thanh toán hàng tuần của ngày thứ Hai ( tiền mà bước ra khỏi HOLD )
Bạn phải để earm tiền rút tối thiểu để có được tiền của bạn
Xin vui lòng, ping tôi nếu bạn có thắc mắc , hoặc nếu bạn cần hỗ trợ trong một cái gì đó .
Hy vọng sẽ thấy lưu lượng truy cập của bạn càng sớm càng tốt ; )

vào phần add postback của nó, điền cái link postback của site offers của thớt vào và xác nhận -> xong bước 1
đăng nhập vào acc NET -> điền mail của paypal vào -> xong bước 2

phần pay tiền thì nó bảo là nó sẽ giữ tiền của bạn 2 tuần (giống gói đầu trong mua bán vậy) làm dc 4 tuần thì nó pay 2 tuần và giữ 2 tuần

cuối cùng là nó yêu cầu bạn gữi cái hình ảnh chứng minh traffic của bạn ở site offers của bạn cho nó xem, coi bạn có gian lận (cheat) hay ko

Hết

tui biết net này la nét nào rồi hihi. dán cái paypal vao la xong chát skype với nó nói lung tung vài câu ok ngay đó mà .

RP ĐI CON CHÓ. SCAM TIỀN MEM. SCAM TIỀN SSH. MÀY NGỈ TRỐN 1 TIME RÙI K AI BIẾT MÀY À. MÀY ĐƯA CÁI YH MÀY VỚI CÁI TÊN PEOPLE BÊN HUETODAY LÊN XEM CÓ AI K BIẾT MÀY SCAM KO.NGE ĐÂU NG NHÀ MÀY PHẢI CHỊU QUẢ BÁO NHỮNG GÌ MÀY LÀM RÙI NÊN GIỜ SỐNG THOẢI MÁI À CON

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week