NetStyle.vn và thái độ coi thường KH

BuyLR

Senior
Reactions
701
MR
0.441
Facebook
Follow me on Facebook
Mình thấy thằng NetStyle.vn có làm cho các site dạng thanh toán auto như thẻ cào, và mình cũng muốn làm cho cái thecaogiare . vn của mình

Mình pm nick: c0m182 và khi bên đó báo giá 40 triệu. và mình có hỏi nạp top-up của bên nào? vì mún xài top-up phải có acc để nạp tiền vào .. Đây là logchat:

cho nó vào blacklist liền :m131:

Nó làm như mình cần nó ấy :( cơ mà đúng là mình cần nó thật :))

Bực cái thái độ đó nên đưa lên cho vui tý, nó tưởng mình là coder, hỏi lỏm nó.....

cũng có thể nó chê tiền chăng ???

Cái site NétStyle.vn này hay làm cho mấy cái site thẻ cào mà đang chạy trên top banner MMO4ME đấy.

trước giờ toàn thấy khách hàng dừng nói trước rồi bye ở đây đang nói then support lại bye bạn =)), quá giỏi + giàu nên ko cần tiền nữa chăng :|

Mà hình như thớt hỏi nhiều quá nên nó bí, không biết cách trả lời :binhsua44:
Thì 40 triệu chứ có phải 1,2 chục đâu mà ko hỏi kỹ, cũng giống như sim này nè: mình phải nạp tiền vào mới xài đc chứ, và phải biết là sim nhà mạng nào để mua thẻ cho đúng ? Mình có ý thế mà nó "thôi..."

Nó tưởng mình hỏi lỏm nó, cũng có thể nó khinh mình ko có tiền

Thì 40 triệu chứ có phải 1,2 chục đâu mà ko hỏi kỹ, cũng giống như sim này nè: mình phải nạp tiền vào mới xài đc chứ, và phải biết là sim nhà mạng nào để mua thẻ cho đúng ? Mình có ý thế mà nó "thôi..."

Nó tưởng mình hỏi lỏm nó, cũng có thể nó khinh mình ko có tiền

bác qua nencer.com hỏi thử xem. làm cái site như pincode.vn là ngon đó :D

trước giờ toàn thấy khách hàng dừng nói trước rồi bye ở đây đang nói then support lại bye bạn =)), quá giỏi + giàu nên ko cần tiền nữa chăng :|

Buồn cười cái chỗ này, cứ nhiểu kiểu đổi vị trí ấy nhỉ: mình là cty thiết kế, còn thằng đó là khác hàng, đúng nhân vật lun :(.

Thôi, mình ngủ đây, ae ngủ ngon, muốn tìm cty làm đc cái auto để mình đỡ khổ, kiếm thêm thu nhập , ae cũng có thêm lựa chọn....khó thật

mà hình như là dịch vụ topup là sử dụng sim vinaphone đa năng thì phải? :binhsua36: Em hok có ý gì đâu em chỉ khinh cái thằng support thớt thiếu hiểu biết thâu :binhsua37:

Nhân tiện, ở đây bác nào làm đc auto PM e nhé :D gặp trực tiếp nói chuyện luôn.

Mình thấy thằng NetStyle.vn có làm cho các site dạng thanh toán auto như thẻ cào, và mình cũng muốn làm cho cái thecaogiare . vn của mình

Mình pm nick: c0m182 và khi bên đó báo giá 40 triệu. và mình có hỏi nạp top-up của bên nào? vì mún xài top-up phải có acc để nạp tiền vào .. Đây là logchat:

Bên mình code het nhiêu đó với giá 30tr,nếu cậu đồng ý thì add nick mình nha :vnchanger

site http://vnchanger.net

^.^

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week