Help Network admin VN

earningsilvercpa.com <-- site này của thèn Tâm Loàn nhà ta :))

nếu CPAGrip của VN thì Ultrapay cũng rất có nguy cơ là 1 thèn VN :D vì 2 code khá giống nhau. Ko chừng các top có liên quan đến admin :))

Last edited by a moderator:
net của bạn là net nào trong mấy net đó vậy :|

peerfly.com là 1 trong các top network đó bạn, chủ của nó là Luke Kling, nếu bạn hay xem các bài viết trên warriorforum thì sẽ thấy net nào nổi tiếng cỡ nào :D

Thằng Luke King là AM thôi chứ chủ gì đâu cậu. Nó top net vì uy tín thôi chứ off cũng thường.
Mình cũng đoán Ultra cũng vn nốt, mình có nói chuyện với admin cả 2 site ultra và grip, thấy kiểu hơi hơi giống nhau :))

Toàn net vn hết vậy ta, lại còn cả thằng winter nữa, với vẩn ksix cũng việt nam đầu tư :binhsua163:

Các bác chém gió loạn cả lên. Thôi tốt nhất là tất cả net ở affpaying của việt nam cả cho nhanh.
:D

- - - Updated - - -

PF top net không chỉ vì uy tín mà off còn rất khủng. Nói off thường chắc là không cheat đc nên nói vậy :binhsua163:

He' he'. Site mình nổi tiếng quá. Không cần PR mà có người PR thay. Nói thật nhé, các bạn reg mình cũng không approved đâu, chẳng cần phải tránh nó. :)) Cpagrip thớt dựa vào đâu mà nói là của VN. :))

He' he'. Site mình nổi tiếng quá. Không cần PR mà có người PR thay. Nói thật nhé, các bạn reg mình cũng không approved đâu, chẳng cần phải tránh nó. :)) Cpagrip thớt dựa vào đâu mà nói là của VN. :))

uhm haiz. cheat wa thì nó banned đúng mẹ nó rồi, thông tin gì mà kiêu net VN thế, check sao nói thử nge đi

cpagrip offers quá bình thường không thể coi là 1 network đc,chỉ giống ultrapay như 1 GPT thôi

- - - Updated - - -

bạn nào có vốn thì pm ultra_pay nó sell lại cả site đó :D

cái này thì cần phải xem lại cách làm của từng người bạn à , chỉ vì những thằng *** đi cheat một cách trắng trợn không thể chấp nhận được , chính vì thế VN bây giờ mới rơi vào tình trạng như hiện nay. mong là các admin dừng ngay việc tuyển mem rồi pay daily . chuyển hết về pay như net 30 đi , có như vậy tình trạng làm thật làm co trách nhiệm với admin. vì admin có sống thì mem cũng sẽ có việc làm. vì tương lai offers VN mong rằng các bạn hãy suy nghĩ lại cách làm của mình đi

tuka thích điêu này:m155:

- - - Updated - - -

PF top net không chỉ vì uy tín mà off còn rất khủng. Nói off thường chắc là không cheat đc nên nói vậy :binhsua163:

Mình thấy off nó cũng bt thôi mà, nhiều off kéo từ các net khác, nói chung ko có gì nổi trội so với các net khủng khác.

ủa tôi đâu có khẳng định cpagrib là VN đâu :D, thấy nhiều người bị nó banned nên lập thread thôi. tất cả mấy net trên là VN hết, cách nhận biết cũng nói rồi, whois, template, form register...

winterleas của vn ah ;)) pro nào reg thử cái net đó xem có được ko?Phán cứ như thánh =))

có cần nói luôn admin là ai không =)), thằng này whois từ lúc nó mới add lên affpaying nhé, bạn ko cần nguy hiểm. pm thanhtai0211 mà xác thực =))

Announcements

Forum statistics

Threads
421,055
173,135
Latest member
nguoivedem

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back